พี่ๆๆครับอยากแรงอ่ะและอยากมี คลับด้วย

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย ทองประเสริฐ ดีสวัสดิ์, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับพี่ๆๆทั้งหลาย
    1.อดีตผมเล่นดีเซลมารูปคันข้างๆๆนี้และแต่ตอนนี้ผมหันมาเล่น เบนซิน(A31) แทนแล้วแต่ไม่มีความรู้เลย อยากข้อความรู้จากพี่ๆๆทั้งหลายว่าต้องทำไรบ้าง เอา STEP แรก เลยน่ะครับแรงแบบพื้นๆ(1J GTE AUTO)
    **2.ผมอยากเปลี่ยนจากเกียร์ AUTO เป็นธรรมดาอ่ะครับ มีพี่ๆๆคนไหนขายถูกๆหรือจาขายรถแล้วให้ผมซับแล้วเพิ่มตังให้ได้ไหมครับ(อยากได้จิงๆ)
    3.ผมอยุ่แถวพระราม5(ซอยวัดกำแพง)อยากมีคลับ มีกลุ่ม มีสติกเกอร์ ผมต้องทำอย่างไรบ้างครับพี่ๆ

ปล.ขอบคุณพี่ๆๆทั้งหลายน่ะครับ

1. long

long New Member Member

7
    0
    0
    คลับ A31 มีหลายคลับ ซึ่งแต่ละคลับก็ความรู้พื้นฐานของรถรุ่นนี้อยู่แล้ว
    โดยส่วนตัวพ๋มก็อยู่นนท์เหมือนกันแถวแคราย และอยู่ชมรม Cefiro-thailand ลองเข้าไปเยี่ยมชมก่อนก็ได้ครับเผื่อจะเป็นประโยชน์บ้างไม่มากก็น้อยครับ
    http://www.cefiro-thailand.com/index.php

2. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    อยู่พระราม 5 เหมือนกันตรงศูนย์โตโยต้านนท์อ่ะ สนใจเข้า www.a31club.com มั้ย.. อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้