NEWS....ข่าวสารสปอร์ททรัค....บก.โค้ชเจี๊ยบ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 8 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    สวยดีครับ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    กำลังตัดอยู่ครับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

แหล่มเลยครับ :D

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ปลายเดือนนี้เราไป Super cluB กันนะครับ แล้ว ปลายเดือนนหน้า(เมษายน) พวกรเราไปเล่นจิมคาน่ากันครับผม

5. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ข่าวล่ามาแล้ว..................

หลังจากที่เพื่อนๆ SPORT TRUCK เงี่ยนอยากไปวิ่งพีระกันมานานก็มีการซุ่มซ้อมประลองความเร็วกันเองบ้างเป็นประปลาย

1 รถช่างกร ลงคลาสC ไม่มีกล่องพ่วงอะไรเลย ทำหัวฉีดทำรางทำแมพ ก็สวนพี่อาร์ม ตอนเกียร์ 3 ซึ่งเป็นที่ขายหน้ามากๆใส่กล่องพ่วงแล้วแท้ๆ เห่อ เอาไปเป็นการบ้านนะครับพี่อาร์ม

2 ข่าวต่อมา พี่อาร์มขายหน้ามาแล้ว เลยส่งพี่เอ็ม คาเมโอมาลองกับพี่กรดู เพราะทราบมาว่าพี่เอ็มวิ่งเต็งๆอยู่เส้นเกษตร แล้วเป็นไปตามโผ เมื่อพี่เอ็มลองวิ่งกับพี่กรดู พี่เอ็มก็ฉีกพี่กรได้สบายๆ....
    ืำทำให้รู้ว่า รถพี่อาร์ม มันกะหล่งป๊งมากๆ ส่วนพี่เอ็มก็พร้อมเต็มที่แล้ว

3 ข่าวนี้มาล่าสุด เมื่อคืนนี้เองรถตาบี โดนรถพี่ออฟ 2500DI ขึ้นตอนเกียร์3 ขายหน้ามากๆเลย คลาสC สวนตาปีที่อยู่คลาสA .5555 รีบปรับบูทส์โดยด่วนครับพี่บี

6. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ซุ่มซ้อมกันน่าดูเลย...เอาใจช่วยครับ

7. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    รายการ 3kเจอกันนะครับ จากโค้ชเจี๊ยบ

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    สุดสัปดาห์นี้เจอกันที่พีระเซอร์กิตนะครับ...........

9. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ข่าวดีดันรางไฟฟ้าหมด!!!

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    วันที่ 30 มกราคม นี้ ไปเล่นจิมคาน่าฟรี ที่รังสิตกันนะครับ............

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    SPORT TRIUCK จัดงานจิมคาน่า ที่ตลาดบางปู ปลายเดือนนี้ครับผม

ชมรมคนรักรถกระบะแห่งประเทศไทย เชิญทางนี้ครับผมได้แก่ คลับต่อไปนี้

MINITRUCKS CLUB

SPORT TRUCK over 200 kmh

DNA สายพันธุ์แรง

SUPER TOY thailand

GALLARY corlor of midnight

และเรียนเชิญ เพื่อนที่สนใจทุกท่านในงานครับ จะพบกับ

การแข่งขันจิมคาน่ากระ และกระบะดริฟโชว์ ในงานยังได้พบกับ ชมรมเครื่องเสียง สมุทรปราการ และโคโยตี้ XXX อีกทั้งดีเจ ปากหมาแน่นอนครับพี่น้อง งานนี้ เอาฮา

รุ่นที่เปิดการแข่งขัน ดังต่อไปนี้

1 มือใหม่กระบะ BEST LAP (กติกา วิ่งกี่เที่ยวก็ได้แต่วิ่งเที่ยวละ 50 บาท เปิดวิ่งเป็นเวลา 1 ชั่วโมง ผู้ที่ทำเวลาที่ที่สุด รับเงินรางวัล 80% ค่าสมัครรุ่นนี้)

2 มือใหม่รถเก่ง BEST LAP (กติกาเหมือน ข้อ 1 ) จบรุ่นนี้ เป็นช่วงโชว์พาวววววววว ดริฟโชว์ โดนัท เบิร์นยาง จัดหนักไปเลยครับผม

3 กระบะCar Club 1

4 กระบะCar Club 2

5 กระบะCar Club 3 (กติกา กระบะรุ่นที่ 3-4-5 ต้องมีอย่างน้อย 5 คัน ถ้ามีไม่ถึง ต้องยุบไปรวมกับคลับที่มีน้อยที่สุดอีกทีมหนึ่ง ผู้ที่ชนะเลิศ ได้สิทธิ์ ไปลงแข่งรุ่น OPEN ฟรี)

6 มือใหม่หัดขับ FF ( ขับหน้าวิ่งได้ทั้งหมด)

7 OPEN SPORT TRUCK ( กระบะมือเก๋าแข่งขันรวมกับแชมป์ รุ่น ที่ 3 -4-5 และมอบรางวัลทุกรุ่น )

โชว์กระบะสตั้น จาก น้อง ดิ้ก ชิกเค้นโฮม...................

8 โชว์ เครื่องแสดง และโคโยตี้ จากชมรมเครื่องเสียงสมุทรปราการ

ขอสงวนการเปรียบกติกา ตามดุลยพินิจของ กรรมการ แต่จะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าก่อนการแข่งขัน

ขอบคุณ ผู้ให้การสนับสนุน

ต้อยดีเซล เทพารักษ์

อุ๊&เอก ALPHA TECH

อู่ A- TECH

ตาเจมส์น้ำมันเตา

ถั่วซิ่ง ถั่วธนพร

อู่ตาเตี้ย จรูญ เซอร์วิส

รุ่งเจริญ หม้อน้ำบางปิ้ง

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    วันที่ 10 นี้ไปรับรางวัล รายการ 10 เซียนกันนะครับ ที่งานมอเตอร์โชว์เมืองทอง ขอขอบคุณ
    1 สวนสยามลูกหมาก
    2 โช้ค ROBUST
    3 ALPHA TECH
    4 ฺ BK ครัชเรซซิ่ง
    5 ทีมงาน DNA และ เอ้-ข้าวมันไก่ซิ่ง
    6 เพื่อนๆพี่ทุกคนที่เป็นกำลังใจครับ

13. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    สวดยอดไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้