+++++ ช่วยหน่อยครับ เครื่องผม ลาโลกไปแล้ว +++++

การสนทนาใน 'Crazy G' เริ่มโดย Mr.McCOY, 21 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.McCOY

Mr.McCOY New Member Member

20
    1
    0
    หาเครื่องทั้งตัว 1G-GTE ปลั๊กเทา ไม่เอาเกียร์ อุปกรณ์ไม่ต้องครบก็ได้
    ใครมีบ้างครับ เครื่องเก่าลาโลกไปแล้วครับ ยังไม่อยากเปลื่ยนใจจาก G อ่ะ
    โทรมาเลยก็ได้ครับ 01-3117236 ด่วนๆนะครับ

2. big e30

big e30 New Member Member

6
    0
    0
    ใจเย็นคับกะลังติดต่อให้อยู่เดี๊ยวอีกวันสองรู้เรื่องคับ

3. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    มีครับ แต่เป็นตัว ซุปเปอร์ชาร์จครับ คอยล์แยก แรงนะจะบอกให้ ไม่แพง ไม่มีเลข ขายให้ถูกๆ 7000 :D :D :D

4. Mr.McCOY

20
    1
    0
    น่าสนครับ ว่าแต่เวลาวางลงไป มันต้องทำอะไรเพิ่มจาก ตัว turbo บ้างครับ

เอาซุปออก แล้วยัดโบ สามเอส จบเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กันยายน 2006
  5. Mr.McCOY

20
    1
    0
    ขอบคุณครับ :)

6. JanimaL

140
    1
    0
    เอาซุปออก แล้วยัดโบ สามเอส จบเลยครับ

7. Mr.McCOY

20
    1
    0
    ไปเจอเคร์องที่บางนา เค้าบอก 25000- ครบๆ มีเกียร์ ธรรมดาด้วย
    เท่าที่ดู ก็สวยดีครับ ยังไม่ได้ลองติดเครื่อง ราคานี้แพงไปป่าวครับ
    ยังไม่ได้ต่อราคา ไม่รู้ต่อเท่าไหร่ดีครับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ไม่เอาเกียร์ลดไปนิดเดียวเองอ่ะ:( :(

8. bes

bes New Member Member

15
    0
    0
    :D
    ตามลิ้งเลยคับhttp://www.thaisecondhand.com/_board/ca/data/CA4588305.html
    ผมเคยโทรไปถามเป็นปลั๊กเทาเกียร์ M 180000 แต่ตอนนี้เขาลงเป็นเกียร์ AUTO งง อยากได้เหมือนกันแต่งบไม่พออะ
    ว่าแต่เครื่องพี่เป็นไรพังคับอยากรู้ว่าพอจะมีอะไรใช้ได้บ้าง ของผมก็ 1G-GTEคับ:D

9. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    คือผมสนใจอ่ะครับ ไม่ทราบว่าถ้าผมจะเอามาวางแทนเครื่องดีเซลเดิมในปิคอัพ ต้องทำไรมั่งครับ

10. JanimaL

140
    1
    0
    ถ้าวางในไมตี้ ไม่มีปัญหาครับ ผมให้เกียร์ไปด้วยเลย Auto ครบๆ พร้อมกล่อง แต่ไม่มีเลข เป็นเครื่องเซียงกง นะ 7000 ครับ ทำแท่นเครื่อง วายสายไฟ เดินท่อใหม่ จบครับ ลองถามอู่ที่คุณจะวางก่อนก็ได้ครับ

11. Mr.McCOY

20
    1
    0
    ขอบคุณครับ
    เครื่องผม น่าจะเป็นที่ท่อนล่างครับ ไม่ชาพ ก็ก้าน หรืออะไรนี่แหละครับ
    ยังไม่ได้ลื้อดูครับ ยกออกมาเฉยๆ แต่ฟังเสียงแล้วประมาณนั้นอ่ะครับ
    อยากได้อะไรลองโทรมาคุยกันครับ 01-3117236 ขายให้ไม่แพง
    ระดมทุนซื้อเครื่องใหม่:p

12. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    :D :D :D :D :D :D

13. big e30

big e30 New Member Member

6
    0
    0
    สนใจท่อนล่างปะคับผมมีไม่เป็นไรเลยมาดูก่อนได้คับ 016457009

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้