อยากได้ฝาครอบชิ้นนี้ครับ ใครมีบ้างแจ้งมาได้เลยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ฐานันดร ฮวบเจริญ, 13 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ฝาครอบชิ้นนี้ครับ ใครมีบ้างแจ้งมาได้เลยครับ

1. หายากนะ ผมว่า ส่วนใหญ่ มันจะกรอป และแตกง่าย

2. แล้วแปลงกันอย่าไงครับ เพราะถ้าไม่คอบ ลมที่เข้าไปเผาไหม้มันน่าจะร้อนกว่า คอบแล้วดูดลมข้างหน้า

3. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    ใส่กรองเปลือย

4. อยากหาแนวตีท่อครับ มาทางไหนดี ถ้ต้องใส่กรองเปลือย

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
  6. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ใส่กรองเปลือยเลยพี่ ของผมก็แตกหมด จอดทิ้งใว้หลายปีแล้วอยากเอามาซ่อมใช้อีกเพราะรูปทรงยังดูดีแต่กลัวซ่อมไม่จบงบบานปลาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้