ตอนนี้โช้คหน้าฝั่งคนขับแข็งมากครับ กดลงนะครับ แต่ต้องกดแรงมากๆ ไม่เหมือนอีกฝั่ง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Piriya Visalsessathorn, 23 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้โช้คหน้าฝั่งคนขับแข็งมากครับ กดลงนะครับ แต่ต้องกดแรงมากๆ ไม่เหมือนอีกฝั่ง ควรจะต้องแก้ไขยังไงครับ เมื่อครึ่งปีแล้วเคยไปอัดโช้คเพิ่ม แต่ไม่สังเกตุว่าแข็งมากขนาดนี้ เป็นของ amada กระบอกสีเหลืองครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ตอนอัด อัด 4 ต้นเลยไหมคับ

2. แค่หน้าครับ

3. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ปกติการอัดใหม่ มีอายุประมาน 6-8 เดือน ก็เริ่มมีอาการแล้วครับ

4. ถ้าเปลี่ยนไหนยี่ห้อไหนดีครับ หรือมีคำแนะนำอย่างอื่นก็ดีครับ 2ปีก่อนใส่ของ amada แล้วรู้สึว่ามันสูงกว่าของเดิม ไม่แน่ใจผิดรุ่นมั้ย แล้วไปตัดให้มันต่ำลงหน่อย เวลาเดียวกับที่อัดใหม่ครับ

5. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    เรื่องโช้คนี่ หนังชีวิตครับ
    ถ้าจะจบแบบเดิมๆ ก็เบิกใหม่ไปเลย น่าจะดีกว่า
    ของคายาบ่า กระบอกดำ ต้นละประมาน 2,xxx

6. สวัสดีครับพี่จูลรถยังไห้แรงครับ

ผมอยากลองทำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้