ขอถามผู้รู้หน่อยครับรถผมไช้สองระบบพอสะตาดน้ำมันได้ท่าเปิดแอร์รถดับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Samloeng Permnet, 21 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Samloeng Permnet

Samloeng Permnet Guest

0
    0
    0
    ขอถามผู้รู้หน่อยครับรถผมไช้สองระบบพอสะตาดน้ำมันได้ท่าเปิดแอร์รถดับ แต่ท่าเปลี่ยนใช้แก๊ซขับออกไปมันสดุดตลอดเลยถามว่าเป็นอะไรตรงไหนครับ

2. แน่นอน หัวเทียนน่าจะเริ่มมีปัญหาครับ ให้ร้านแก๊สเขาดูให้เลยครับ น่าจะจบกว่า เดาไปเดามา เราไม่ใช่ช่าง อย่างไงไม่ใช่เรื่องใหญ่สำหรับเขา กำ 200 ไป ทุกอย่างจบครับ เครื่องตระกูล A งานไม่อยากสำหรับเขาครับ

3. Samloeng Permnet

Samloeng Permnet Guest

0
    0
    0
    ขอคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้