พี่ๆที่เล่น g มีอู่ทำ เครื่อง-ช่วงล่าง งานเนี๊ยบที่ไหนประจำกันบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Crazy G' เริ่มโดย tan.tan, 26 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tan.tan

tan.tan New Member Member

33
    0
    0
    พี่ๆที่เล่น g มีอู่ทำ เครื่อง-ช่วงล่าง งานเนี๊ยบที่ไหนประจำกันบ้างครับ...

ผมยังไม่มีอู่ประจำเลยครับ..ว่าจะไปเช็คตำแหน่งเครื่องอะครับ..เวลาออกตัวแล้วถอนคันเร่งทันทีเหมือนเครื่องมันขยับ..กึกๆ..ยังไงบอกไม่ถูก..หรือเสื้อเกียร์มันโดนตัวถัง..ก็ไม่รู้..อีกอย่าง..พอสับ 2 ด้ามเกียร์โดนตัวถังครับ..และช่วงล่างเริ่มมีเสียง..

อยากหาที่เนี๊ยบๆทำ ทั้งเครื่อง+ช่วงล่างอะครับ..ใครพอมีอู่แนะนำไหมครับ..

2. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    ผมมีอู่ประจำครับ อยู่ในซอยสามัคคี ชื่อ ปัญญาท่อไอเสีย แต่จริงๆ แถวนั้นเรียกอู่ช่างเล้งครับ งานเนียน ทั้งวางเครื่อง เดินสายไฟ งานท่อ ช่วงล่าง เข้าไปที่เดียวจบครับ อยากแนะนำถ้าอยู่แถวนนท์:D

3. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    :) :) :) :)

4. tan.tan

tan.tan New Member Member

33
    0
    0
    มีแผนที่ เบอร์ติดต่อ อู่ช่างเล้งไหมครับ...ขอบคุณครับ..

5. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    0897888988 ช่างเล้งจ้า บอกแจน E28 แนะนำมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้