ขอแสดงความเสียใจต่อเจ้าหน้าที่มูลนิธิทานน้ำใจจ.นราธิวาส

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย E20MHG, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ขอเเสดงความเสียใจต่อครอบครัวผู้สูญเสียและเจ้าหน้าที่มูลนิธิทานน้ำใจ นักข่าว จ.นราธิวาส ที่ประสบเหตุก่อความไม่สงบ โดยเฉพาะเหตุการครั้งนี้สะเทือนใจมาก เพราะเพื่อนอาสาเราทรมานก่อเสียชีวิต ขอให้ผู้ก่อเหตุตามสนองไปร้อยเท่าพันเท่า

ปล.หลังจากเหตุการณ์ ผบ.ทบ.บอกว่าจะจัดระเบียบการเข้าถึงพื้นที่ของนักข่าวและเจ้าหน้ามูลนิธิ ทั้งที่ไม่ย้อนดูหน่วยใต้การบังคับบัญชา ว่าทำไมเข้าถึงพื้นที่หลังจากนักข่าวและอาสา

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

3. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ** ขอแสดงความเสียใจ ในการจากไปด้วยครับ **

4. RescueClubThailand#201

RescueClubThailand#201 New Member Member

105
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับญาติผู้เสียชีวิตด้วยครับ

5. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับญาติผู้เสียชีวิตด้วยครับ

6. HS8MWD

HS8MWD New Member Member

92
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิต ทุกท่าน

7. TOUCHSANAI

TOUCHSANAI New Member Member

8
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

8. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ และก็นำภ่พพีธีรดน้ำศพ เอื้อเพื้อภ่พจาก RCT#164มิตรภาพ804หาดใหญ่และ วันอังคารที่26นี้ RCT# 164 และทีมงาน มูลนิธิมิตรภาพสามัครีจะเป็นเจ้าภาพครับ

[​IMG]]

9. อาสา204

อาสา204 Guest

0
    0
    0
    204 เมตตาธรรมนราธิวาส

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับจากสมาชิกเมตตาธรรมนราธิวาสแล้วขอให้ทุกคนทำงานต่อไปนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้