ประกาศ ใครจะเอารถไปโชว์งานวันที่3มีนาคมนี้ มีสมาชิกท่านไหนสนใจอีกมั้ยครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Shake Koromo, 20 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Shake Koromo

Shake Koromo Guest

0
    0
    0
    ประกาศ ใครจะเอารถไปโชว์งานวันที่3มีนาคมนี้ มีสมาชิกท่านไหนสนใจอีกมั้ยครับ ทางทีมงานจะปิดรับแล้วนะครับ รถสวยๆหล่อๆในเพจมีเยอะ ขอความร่วมมือหน่อยนะครับ (ทางผู้ใหญ่อุส่าให้โควต้ามาแล้ว) ลงชื่อรูปรถ พร้อมเบอร์โทรกลับใต้โพสครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้