จบภารกิจ ทำบุญ ศรีเกษ-อุบล กลับถึง อ.หนองแค สระบุรี เป็นที่เรียบร้อย 1169กิโล...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เทิดศักดิ์ บุญพามา, 28 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    จบภารกิจ ทำบุญ ศรีเกษ-อุบล กลับถึง อ.หนองแค สระบุรี เป็นที่เรียบร้อย 1169กิโล เบากระเป๋า ก้มหน้าก้มตา ทำงานหาเงินใหม่ ต่อไป555

1. น้ำมันเท่าไรครับ

2. เอาตามที่ผมเติมเลยนะ ออกจากหระรี เต็มถัง1300บาท เติมที่ศรีเกษ800บาท ขากลับเติมอีก800บาท ทุกที่จะมีเศษ60-70บาทครับผม

3. Ko Kosol

Ko Kosol Guest

0
    0
    0
    Nv สบายๆครับ ผมนิ ราษีไศล-เชียงใหม่ แก๊ส เกือบไม่รอดน้ำหนาว. ความร้อนสะสมสูง ต้องวิ่งน้ำมันปิดคอม. เอาข้าวสารกลับเชียงใหม่หลายกระสอบไปหน่อย

4. Sriton Tantra

Sriton Tantra Guest

0
    0
    0
    สงกรานต์ผมจะไปศรีสะเกษเหมือนกันคับจากแม่สายเหนือสุดสู่กันทรารมย์ต้องลอง??

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้