สวัสดีครับ พอดีสายพานไดชาร์จ เครื่อง ga16 ขาดพี่ๆมีวิธีเปลี่ยนแนะนำไหมครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nam Khing, 26 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nam Khing

Nam Khing Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ พอดีสายพานไดชาร์จ เครื่อง ga16 ขาดพี่ๆมีวิธีเปลี่ยนแนะนำไหมครับ เท่าที่ดูเป็นสายพานที่อยู่ชั้นในสุดครับ ตอนนี้ซื้อมาแล้วร้านหยิบให้แต่ที่กล่องก็ไม่มีรุ่นรถให้ไม่แน่ใจว่าซื้อถูกไหมครับ ขอบคุณครับ

2. สายพานไดชาจผมใช้ 4PK805ครับ

ถอดสายพานทั้งหมดออก แร้วใส่สานพานไดชาจก่อน ไลจากในออกนอก เพราะสายพานไดชาจอยู่เส้นในสุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้