กลิ่นน้ำมันในห้องโดยสารครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย babyboy, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. babyboy

babyboy New Member Member

141
    2
    0
    ผมติดแก๊สมา 2 เดือนแล้วครับตอนนี้มีกลิ่นน้ำมันเบนซินเข้ามในห้องโดยสารด้านหลังครับ
    รถ NV single ครับ ถังวางกระบะครับ
    ไม่รู้ว่ากลิ่มาจากไหนครับ มีผู้ใดเคยเป็นเหมือนผมบ้างครับ

กลิ่นน้ำมันเบ็นซินในห้องโดยสาร

ซื้อรถเก่า Nv ติดแก๊สมีกลิ่นน้ำมันเข้าห้องโดยสารแกไขอย่างไรครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

[email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้