ขอกระทู้นี้ไว้สำหรับให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ที่มีใจรักดริฟท์มาลงชื่อแนะนำตัวกันหน่อย

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย FonNie, 23 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. จ่า drift

จ่า drift Guest

0
    0
    0
    to siam drifter

ฝึกไว้แล้วเราจะไปเป็นนักซิ้งแห่งเขาสามมุก อิอิ

2. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ชื่อ...... เบิร์ด
    อายุ....... 20
    ที่อยู่....... สุขุมวิท101/1
    รถที่ใช้...... CiVIC ตาโต
    อีเมลล์/msn...... [email protected]
    เบอร์โทรศัพท์...... 096785201
    *อยากจะดริฟกะเค้าจัง ตาโตจะไหวไหมเนี่ย
    สุดท้าย

"คติหรือคำคม สำหรับ Drifting"-------->เทคนิคเฉพาะตัวไม่ได้เกิดจากการนั่งมอง

3. A31DRIFTER

A31DRIFTER New Member Member

5
    0
    0
    ชื่อ......ปอล
    อายุ.......21
    ที่อยู่.......ลาดพร้าว
    รถที่ใช้......NISSSAN CEFIRO A31
    อีเมลล์/[email protected]
    เบอร์โทรศัพท์058106776
    อยากกกกกกกกกกกกกกกไปดริฟ บ้างจังแต่ไม่มีตังเปลี่ยนยาง
    คติประจำตัว เข้าให้แรงเบรกให้ลึกออกให้ไว

4. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ยินดีต้อนรับ ครับ ปอล ,, ผมคิดว่า เรื่องยางเนี๊ยะ มิช่ายปัญหา ร๊อกก :)

5. Genoxide

501
    8
    0
    ยินดีต้อนรับ เบริด์ ด้วยนะครับ :)

6. analka38

analka38 Guest

0
    0
    0
    Difting...

ชื่อ : Tae เต้ คับ
    car : BMW 540i เครื่อง V8 คับ
    mail/msn : [email protected]
    tel : 099272238
    คติ : เข้าโค้งแบบบ้าบิ่นแต่มีสติ...(สักวันจะเปน D.K.)
    PS.

7. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    วีแปดสุดๆครับ แรงมั้ยครับเต้....ยินดีต้อนรับครับ

8. Ice_Breakers

Ice_Breakers Legend (R.I.P.)

40
    1
    0
    ไม่ได้มาใน ฐานะ นักดริฟ น่ะจ๊ะ แต่มาในฐานะ ผู้สนับสนุน นักดริฟ จ๊ะ

ชื่อ......พี่ อ๊อด ครับ

อายุ.......จะ ย่าง 35 (เกือบแหล่ะ)

ที่อยู่.......สุขุมวิท 39

รถที่ใช้......Toyota Wish / Toyota Corolla Altis / Toyota Estima / Toyota Sport Rider / Toyota Vigo

อีเมลล์/msn......นั้นแหล่ะ อันนั้นแหล่ะ

เบอร์โทรศัพท์......รู้ๆกันอยู่ นิน๊า

สุดท้าย

"คติหรือคำคม สำหรับ Drifting".........
    ดริฟ กันไปเรื่อยๆ น่ะจ๊ะ ตราบใต ที่เรายังดริฟ พี่ก็จะยัง สนับสนุน ไปเรื่อยๆ น่ะจ๊ะ​

9. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    หวัดดีค่ะ พี่อ๊อด :)

Ice_Breakers ถูกใจสิ่งนี้
  10. Genoxide

501
    8
    0
    ขอบคุณครับบบบบ

Ice_Breakers ถูกใจสิ่งนี้
  11. NaTT_AkanE

NaTT_AkanE New Member Member

23
    1
    0
  12. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    ดูมานาน

แนะนำตัวครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

NAME : แจ๊ค ครับ
    ADDRESS : ตอนนี้ แถว ธรรมศาสตร์ รังสิต
    MY CAR : white nissan 200 SX
    E-mail : [email protected] (แอดมาคุยกันบ้างนะครับ)
    TEL : 01-9469217

13. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0

แหม รู้จักกันมาตั้งนาน เพิ่งจะมาสมัครเป็นสมาชิกเองร๋อค่ะ อิอิ :D

14. Genoxide

501
    8
    0
    +

ยินดีต้อนรับเว้ยเพื่อน ,, วันเสาร์ ถ้า รางเบาะเสร็ดเจอกัน

15. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    พี่ครับขอล้อผมบ้างสิ
    จะเป็นพระคุณมากเลยครับ

16. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ขอเข้ามาหาความรู้ด้วยคับ
    ชื่อ: นัท
    รถที่ใช้ โตโยต้า ไฮลักซ์ ไทเกอร์ D4d

ดริฟไม่เป็นแต่ขอมาหาความรู้คับเพิ่งหัดขับ

เมล. [email protected]

17. PPS13

PPS13 Guest

0
    0
    0
    ชื่อ ป๊อป
    อายุ 2519
    รถ S13
    ที่อยู่ สะพานแขวน
    โทร. 04-0441414
    Mail [email protected]

"ถึงแก่ แต่จะดริฟ "

18. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    ยินดีต้อนรับคราบ เรื่องอายุไม่สำคัญคราบ:D :D :D :D

19. berake

berake New Member Member

8
    0
    0
    ขอเปงสมาชิกผู้รัก drift ด้วยคนคราบ

ชื่อ เบีย
    อายุ มันก้อเท่านั้น23
    ที่อยู่ พัทยา + ...
    รถที่ใช้ ยังไม่มี หาตางซื้ออยู่คราบ
    อีเมลล์/msn [email protected]
    เบอร์โทรศัพท์ 04-1456697
    สุดท้าย รัก drift ++++ ยิ่งกว่าแฟน ยกเว้น กิ๊ก:D

คติ ศาสตร์ของความงาม++++++รอยยางที่น่าหลง+++++++ตัวรถที่มันคง++++++จะพาเราถึงอารมย์++++++จมอยู่กับdrift :rolleyes: :rolleyes:

20. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    welcome to Siam Drifter

21. Dragon Drifter

Dragon Drifter New Member Member

15
    0
    0
    ชื่อ เจิ้น ครับ (เพื่อนโต้อะ)
    อายุ 24
    ที่อยู่ อยุธยา
    รถที่ใช้ ISUZU DRAGON EYE 3.0
    อีเมลล์/msn [email protected] มาคุยกันได้นะ
    เบอร์โทรศัพท์ 071112170
    คติ รถไม่แรงแต่ใจแรงมีไรมั้ยคร้าบบบบ:D
    ~:cool: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Driftนี่มันสุดยอดจริงๆ:cool: ~

22. Genoxide

501
    8
    0

ยินดีต้อนรับ ค๊าบบบ พี่ เจิ้น :)

23. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ขออยู่ด้วยคนครับ

ชื่อ.........ณัฐ ครับ
    อายุ.......28
    ที่อยู่........ชลบุรี
    รถที่ใช้......200 sx
    อีเมล...... [email protected]
    เบอร์โทร.....09-2541806

*ดูรถ drag ก็นั่งหาว:confused: ดูรถเซอร์กิตก็งั้นๆ:eek: แต่ดู drift นี่สิ (ขนมันลุกซู่....):eek:

24. Genoxide

501
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับ พี่ ,, เอ่อ ผมก็หาวเหมือนกันแห๊ะ

25. bee3955

bee3955 New Member Member

4
    0
    0
    ชอบมาเลยครับ กีฬามอเอตร์สปอร์ต โดยเฉพาะการดริฟต์เป็นศิลปะที่งดงามจริงๆ

ชื่อ BEE
    อายุ 20 กว่าๆ
    ที่อยู่ รามอิทรา กทม.
    รถที่ใช้ NISSAN SILVIA S15 สีฟ้า
    mail & msn
    : [email protected]
    Tel. 06-2000080

"หัวใจของการดริฟต์คือการทำให้ใจเข้ากันได้กับรถของเรา"

26. Genoxide

501
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับบบ :)

27. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
  28. BLAZE EXOTIC CARS WASH

BLAZE EXOTIC CARS WASH New Member Member

7
    0
    0
    อิอิ คับ

ชื่อ : ปิงปิง Meguiar's [เหอ ๆ ขยันโปรโหมดเนาะ]

รถที่ใช้ : White 200sx - Step รอนาน เพราะอู่ดอง & Bronze Civic EF

อีเมลล : [email protected]

เบอร์โทรสับ : 0-9929-9125,0-2454-3438 office

คติ : รักดริฟ ต้อง ....มีอะไรกับดริฟ ดริฟ จะได้รักเรา แป๊ก !!!!!!!

Status : รถยังไม่เส็ดเลยครับพี่น้อง ลำพังตอนนี้ เอาขับหน้า สาดเข้าไปแล้วดึง E-Break ค้าง จนยางเป็นเหลี่ยมไปแล้วครับพี่น้อง เหอ ๆ

PS. ลืมบอกไป ผมมาใหม่นะครับ รักดริฟ บ้าD1 เล่นทั้งวัน เลิกเล่นก้อดู DVD ดูมันอยู่นั่น D1 มี 4-5 แผ่น ซ้ำไปซ้ำมาแหละ ซึมซับดี รอรถเส็ดแล้วจะไปแรดออกงานกับพี่ ๆ ที่เป็น Pro มั่งจะได้รึเปล่าครับ อิอิ

29. เนส kapolo

เนส kapolo Guest

0
    0
    0
    DRIFTER

ชื่อ เนส คับ
    อายุ 21
    ที่อยู่ ปากเกร็ด ( แถวเมืองทอง )
    รถที่ใช้ A31
    คติ = ขับไปเลื่อยๆ จะเมื่อยเมื่อเจอโค้ง
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ จากเด็กพึ่งเริ่ม drift ไม่เก่งแต่ใจรัก

30. Genoxide

501
    8
    0
    ยินดีต้อนรับ ปิง และ เนส นะครับ :) ยินดีต้อนรับ ส่วนปิง อยู่แถวบ้านผมเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้