แถลงการณ์ จากประธาน Sunny/SENTRA CLUB

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KKR.TKC, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    ท่าจะจริง...:D:D:D

2. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    ผมอยากถามท่านประธานของผมครับ ผมค้างคาใจมานานแระ

ท่าน หนุ่มใหญ่ไข่เค็ม ช่วยตอบให้ผมหายข้องใจทีครับ ว่า.......

ร้องเท้าส้นสูง วิกผม เสื้อบอดี้สูท กางเกงหนังขาเดฟ หลังรถคุณ

มีไว้ทำไมครับ เพื่อจุดประสงค์ใดกันแน่......... หวังว่าคงให้คำตอบที่น่าพอใจกับผมได้นะครับ

สุดท้ายนี้ ขออาราถนาบารมีของเบอร์กาม๊อต ช่วยปกปักรักษาท่านประธานผมด้วยครับ

RZB-12 ถูกใจสิ่งนี้
  3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    มันสลับกันอยู่นิดหนึ่งนะพรี่... อิอิ
    ต้องเป็น ช่วยปกปักรักษาผมท่านประธานด้วยครับ :D:D:D

4. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    ผมอยากถามท่านประธานของผมครับ ผมค้างคาใจมานานแระ

ท่าน หนุ่มใหญ่ไข่เค็ม ช่วยตอบให้ผมหายข้องใจทีครับ ว่า.......

ร้องเท้าส้นสูง วิกผม เสื้อบอดี้สูท กางเกงหนังขาเดฟ หลังรถคุณ

มีไว้ทำไมครับ เพื่อจุดประสงค์ใดกันแน่......... หวังว่าคงให้คำตอบที่น่าพอใจกับผมได้นะครับ

สุดท้ายนี้ ขออาราถนาบารมีของเบอร์กาม๊อต ช่วยปกปักรักษาท่านประธานผมด้วยครับ

กล้วย910 ถูกใจสิ่งนี้
  5. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    คือ ข้อความ ข้างบนอย่างฮา . . .

6. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    ถูกคร๊า รู้จักคนร้อยคน แต่ไม่ได้หมายความว่า ไอ้ร้อยคนที่มันรู้จักเราจะชอบเราซะทุกคน หรือสิ่งที่เราทำให้คนร้อยคน ก็ไม่ได้หมายความว่า ร้อยคนนั้นจะพอใจกับสิ่งที่เราทำให้

บ้างคิดว่า ยุ่งทำไม ใช้อำนาจนอกระบบ บ้างก็คิดว่า ขอบคุณที่ช่วยให้สถานการณ์ดีขึ้น จริงมั้ยละ
    :D:D

7. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48

ทีแรกก็จะทักท้วงแล้ว แต่กลัวว่าท่านประธานจะออกมาโต้แย้งว่า ไม่ใหญ่จริงไม่กล้าพูด :D

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  8. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    เวจจริงๆ จ้ำเอ่ย.....แม่มม นานๆ มาทีเล่นเอาฮาซะ :D:D

อีนังอาร์ต ถามท่านประธานเยี่ยงนั้น แล้วท่านจะตอบเอ็งไหมละเนี่ย......................พี่หนุ่มแถลงหน่อยดิ คิ คิ คิ :D:D:D:D]

9. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

10. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D

11. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    มาเจอที่อู่หน่อยดิ๊ พี่อาร์ท เด๋ว ตบ รางวัลให้ ก๊ากกกกกกกกกกก

12. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ฉากท้ายๆ.....พี่หำใหญ่......ขโมยซีน......ไปเต็มๆ....กร๊ากกกกก ๆ ๆ ๆ

ตอนอวสาน.....หักดิบ.....สุดๆ ยิ่งกว่า....แฮปปี้ เอนดิ้ง....อีกค๊าบบบบบบ

ขอปรบ...มือให้พี่ๆ น้องๆ RCW ทุกๆท่าน...ที่ติดตามมาโดยตลอด

เพื่อนที่มีใจ...เหมือนกันมีเยอะแยะมากมายจริงๆ

ยินดี..ที่ได้รู้จัก พี่ๆ ทุกๆท่านครับ

ขอบคุณคร้าบบบบ

เจ...หน้าแหลมคลับ.....อิอิ

13. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

ตัวจิงหน้ากลม โคตรๆ มาบอกหน้าแหลม...งง :D:D:D

J-dayTT140 ถูกใจสิ่งนี้
  14. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ..แค่ได้รู้เพียงแค่นี้.....ก้อรู้แล้วคับว่าใครเป็นยังงัย....ขอให้ผ่านไปด้วยดีนะคับ..........สู้ๆ....เย้...

15. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    พี่โผมมมมมมมมมมมมมมม

16. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0

อ่ะจ๊ากกกกกก

โดนไปเต็มๆ หนึ่งดอก.....เลยตรู...............อิอิ :D:D

หน้ากลมเล็กๆ...........แต่ ตัวกลม...ใหญ่ๆๆๆ เลยล่ะคร้าบบบบบบบบบ

สารภาพก้อได้........555

:p:p:p

17. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ตามมาฮา โคตร ๆๆ

18. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ยังฮาได้อีก พรี่โผ้มมมมมมม...:D:D:D

19. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เข้ามาอ่านอีกที กลายเป็นกระทู้ขายหัวเราะไปซะงั้น 5555555

จั๊ม (ทำไป) ได้...

20. ...มาได้....อีกนะจั้ม

:D:D:D:D:D:D:D:D

21. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0

อย่าคิดมากครับประธานผมและสมาชิก
    ส่วนมากบ้าๆบอกันทั้งนั้นละครับ
    ประธานผมของแกใหญ่จริงๆครับ
    วันนั้นแกครึกจัดงัดออกมาฟาดซะตู้แตกหมดเลย:D

22. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ฮาด้วย.....ผมว่าต้องจัดบารมี สเวนสันต์แถมซักดอกนึงด้วย เพี้ยง......:D

23. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18

เอ่อ ....นี่ชม รึ ด่า เนี่ย 5555.....

มาได้มาได้ ....

24. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    กีาก............................คับประธานผม

25. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    สบายดเสี่ยีอาร์ต ตี๋เพื่อนกบไง จำได้บ่:D:D

26. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ไม่คิดอะไรมากไปกว่า....

งานแข่งวันที่ 4 เนี่ย โฆษกถือไมค์เค้าจะเรียกชื่อใหม่ของพี่หนุ่มหรือเปล่า

27. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    55555555 นัดดิๆๆ จริงด้วยแพน สงสัยเพ่หนุ่มจะได้ชื่อใหม่ในวงการ กรั่กๆๆๆๆ

นู๋ม่ะเกี่ยวนะ แค่เลยตามเลย เห็นเค้าเฮ เลยเฮด้วย เอิ๊กๆๆๆ รักนะจุ๊บๆๆ

28. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อ้าว........................นี่มันracing forum นี่หน่า...................นึกว่า บอร์ด ST อิอิ...............มายกคณะเลย............
    ตั้งกระทู้เช๊คชื่อเลยดีไหม อิอิ...........................................อิอิ

ว่าแต่ว่าพรี่หำใหญ่ครับ.............อย่าใส่วิกผมบ่อยนะครับ....................เดี๋ยว..........บารมีจะร่วงหมด.ครับ อิอิ

29. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อ้าว........................นี่มันracing forum นี่หน่า...................นึกว่า บอร์ด ST อิอิ...............มายกคณะเลย............
    ตั้งกระทู้เช๊คชื่อเลยดีไหม อิอิ...........................................อิอิ

ว่าแต่ว่าพรี่หำใหญ่ครับ.............อย่าใส่วิกผมบ่อยนะครับ....................เดี๋ยว..........บารมีจะร่วงหมด.ครับ อิอิ

30. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    มาหา หำใหญ่ใจดี อยู่ป่าวง้าบบบบบบ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้