ES คันไหนใส่ปิง H&R มั่งครับอยากเห็นรูปว่าเตี้ยแค่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย sayarm, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sayarm

sayarm New Member Member

10
    1
    0
    ES คันไหนใส่ปิง H&R มั่งครับอยากเห็นรูปว่าเตี้ยแค่ไหนครับ

เพราะรถพี่ชายอยากเปลี่ยนจาก Tein S-tech ไห้เตี้ยงลงอีกนิดน่ะครับ เคยเห็นว่า H&R เตี้ยพอสมควร เลยอยากเห็นรูปด้านข้างแบบชัดๆหน่อยครับ

ชอบตี้ยแต่ไม่เตี้ยมากน่ะครับ เอาแบบสวยแล้วไปไหนไม่ลำบากคับ :)

ขอบคุณครับ

2. aeees

aeees New Member Member

27
    3
    0
    ประมาณนี้ครับ 2 นิ้วมือสอดคับๆ ใส่กับ te37 ขอบ 16 ยาง 195-55-16 (5555 อายจังรถไม่ได้ล้าง)หน้าหลังสูงเท่ากัน ว่าแต่แลกกับผมมั้ยครับ ได้ข่าวว่า Tein หลังจะสูงกว่าหน้า

3. sayarm

10
    1
    0
    อยากเห็นรูปเต็มแบบชัดๆหน่อยครับ มีไหม รูปข้างบน เห็นแค่ข้างหน้าอ่ะครับ

4. tokykung

tokykung New Member Member

15
    1
    0
    ของผมดูด้านซ้ายมือเลยครับ ก็เตี้ยดีนะคับ ไม่มาก พอดีอยู่ต่างจังหวัด ถนนม่ะค่อยดี

5. aeees

aeees New Member Member

27
    3
    0
    รอถ่ายรูปก่อนนะครับ

6. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ลองดูครับ
    ว่าแต่รูปมัน หย่าย ทำไงให้มันเล็กง่ะ

7. berr3

berr3 New Member Member

2
    0
    0

8. sayarm

10
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ รูปเตี้ยดั่งใจอยากได้เลยคับ
    ดูแล้วน่าจะเตี้ยกว่า Tein S-tech นิดๆไช่ป่ะครับ
    สงสัยงานนี้พี่ชายคงจะขายปิง Tein แน่ๆเลย แล้วมือสองเนี่ยเขาขายกันเท่าไรเหรอครับ ใช้มาแค่ เดือนกว่าๆเองครับ อยากเปลี่ยนซะแล้ว ซื้อมา 7800 บาท

9. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ]ลองตั้งไว้ที่ 5000 ดูคับ ถ้ายังขายไม่ได้ ลดไปเรื่อยๆคับ

ถ้าอยากต่ำอีก ทำหลังเป็นสตัท หน้าเลื่อนเบ้าเลยคับ

10. Unregistered

Unregistered Guest

0
    0
    0
    H&R drop very low (about 2 inches) on civic ES 2.0 in the front. I have them. Comfortable but very low!

11. Racing2_E

Racing2_E New Member Member

3
    0
    0
    สนใจtein0873040154 s

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้