ขอแนวทางตกแต่งรถเก่าของผมGalant sigma 1978

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย comedy, 22 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gassydjay

gassydjay New Member Member

43
    3
    0
    งามมากคับ แหล่มเลยคุนตั้ม...ขอบคุนคุนตั้มที่เอื้อเฟื้อภาพ

2. zai F22b

zai F22b New Member Member

10
    1
    0
    ผมก็ใช้รุ่นนี้อยู่ กำลังแต่งอยู่ มีอะไรก็ปรึกษากันใด้นะครับใช้รุ่นเดียวกันถ้าหาของได้จะหาเผื่อนะครับ ผมชื่อไซครับ 0850891951 ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
    รูปรถผมครับ ลิ้นหน้าทำเองครับ สนใจสั่งทำได้นะครับ

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    รูปไม่ขึ้นอะ

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 เมษายน 2008
  5. BUGANTEAM

BUGANTEAM New Member Member

22
    0
    0
    ผมว่านะครับรถพี่รถเดิมๆดีนะครับแต่งแบบเรียบๆแต่สวยดีกว่านะครับใส่แม๊ค 17 ออ๊ฟลึกๆ เรียวก็ได้ครับ กลึงล้างหน้าให้เงาๆ หรือจะโหดๆ ไส่ แม๊คสกายลายเลยครับ/ไม่ก็ แม๊คสปูน 17 ดุๆรับรองแหล่มๆอาจแหวกแนวดีครับลองดูแล้วอย่าลืมติดฟีลม์ชาอะครับ....*-*

มีกาแลนท์ซิกม่าซาราเจโว 1600 ซีซี

....ผมก็มีมาเป็นสิบสองปีแล้ว....มือ 5 ....จนคู่มือทำหายแล้ว ...ใช้ดีมากๆๆและก็รักมากๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้