ดีใจเหมือนยกภูเขาออกจากตับ

การสนทนาใน 'Crazy G' เริ่มโดย JanimaL, 31 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    สืบเนื่องจากรถสตาร์ทไม่ติดอยู่หลายวัน เลยนอนไม่หลับอยู่หลายเพลา (ใครไม่ทราบเรื่องโปรดอ่านกระทู้เก่าครับ) ปรับเปลี่ยนอุปกรณ์ ไปก็หลายตัว ทั้ง หัวฉีด แอร์โฟล จานจ่าย หัวเทียน สุดท้ายได้คอยล์ จากพี่ Rotex อีกแล้วครับท่าน พร้อมปรับจูนใหม่วันนี้ ปรากฎว่าวิ่งหูตูบเลยครับ ไม่มีสะดุดอีกแล้ว บูสได้เต็มปกติ ลากได้หมดทุกเกียร์ ขับเอง ซ่อมเอง พร้อมเก็บ Subaru (กระป้อ) ทุกตรอก ซอกซอยแล้วครับท่าน:) :) :)

ปล.จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

2. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    ดีใจด้วยคับพี่แจน เสานี้ไปดู hks ป่าวพี่

3. eakonee

eakonee New Member Member

18
    0
    0

ดีใจด้วย ว่าแต่พี่ rotax แกเป็นไงบ้างแล้วอะ

4. 1g-gte

1g-gte Guest

0
    0
    0
    ดีใจด้วยครับ

พอดีกำลังจะกลับจากการมาเที่ยวแม่ฮ่องสอน เชียงราย เชียงใหม่ ตาก ก็เลยขอแสดงความยินดีด้วยครับที่แก้ไขปัญหาไปได้ด้วยดี เพราะพวกเราก็เป็นเพียงผู้ใช้เครื่องก็เลยช่วยกันเท่าที่จะทำได้นะครับ ผิดบ้างถูกบ้างก็ว่ากันไป พี่ขอให้แจนมีความสุขในการขับรถนะครับ แล้วยังไงจะรีบโทรไปคุยครับ

5. JanimaL

140
    1
    0
    น่าจะไปครับ ยังไงเดี๋ยวโพสบอกอีกทีนะครับ:)

6. JanimaL

140
    1
    0
    พี่ Rotex ช่วงนี้แกหน้าอ่อนผิด ปกติครับ ไม่ทราบไปทำอะไรมา ผมก็ขอซื้ออุปกรณ์ที่พี่เค้าเอามาให้ลอง แกก็ไม่ยอมขายให้ แกบอกเอาไปเลย แกยังใจดีเหมือนเดิมครับ แถมยังซ่อม air flow ให้ผมใช้อีก วันไหนผมไปย่านพระราม 7 จะต้องไปเลี้ยงเหล้าพี่ Rotex ให้ได้สิน่า :D :D

7. JanimaL

140
    1
    0
    ขอบคุณครับพี่ศักดิ์ ผมโทรหาพี่ ถึงว่า ไม่ติดเลยครับ อิอิ:D :D :D

8. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    เซงคับกลับจากล่าผีไปเล่นกะเจมา ผลออกมาโดนคับของเราคลัชลื่นกว่าจะตั้งตัวได้เค้าก้อไปแล้ว
    เดี๋ยวทำไหม่ก่อน:eek: :eek: :eek: :eek:

9. JanimaL

140
    1
    0
    มันเป็นเช่นนั่นแล:) :) :)

10. Polly_240sx

Polly_240sx New Member Member

35
    0
    0
    เดี๋ยวต้องมีการแก้มือแน่ ไม่นาน:D :D :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้