แนวแต่งฟร้อนเทีย

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย tarosoi4, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    ขอแนวแต่งฟร้อนเทียด้วยครับ:cool:

2. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    เอ่อ... แนวคงไม่มีอ่ะคับ แต่แบบว่า

แต่งตามอัฐภาพ (อย่างผมเนี๊ย) พอไหวมั้ย อิอิๆ

ไม่ค่อยเหน FRONTIER แต่งกันซักเท่าไหร่

คงเพราะของแต่หายากด้วยมั้ง มีน้อยกว่ายี่ห้ออื่นเค้า

3. tarosoi4

150
    2
    0
    มีอีกไหม ขอเพิ่มหน่อยรถผมสีแดง ชอบแบบเตี้ย ๆ

4. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    มีแนวเตี้ยๆๆเหมือนกัน เอาไปเป็นแนวทางแล้วกันนะครับ

5. balloon.

balloon. New Member Member

8
    0
    0
    เเหล่มคับขอบคุนคับ.

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    รูป แรกเก่ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกก คับพี่โจ

7. PhoenixGT

420
    2
    0
    555+ วัยทองรำลึก เอ๊ย! ที่ระทึก เอ๊ย! ที่ระลึกที่ยังจำกันได้(รึป่าว) อิอิๆ

8. PhoenixGT

420
    2
    0
    จะว่าไปรูป นิสสันแต่งเตี๊ยๆ ก้อไม่ค่อยมีอ่ะ มีแต่แบบเก่าๆเน้อออ

9. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ ผม มี เพียบ

10. eak__bigm

eak__bigm New Member Member

81
    0
    0
    พี่โจเปลี่ยนลิ้นหน้าใหม่แล้วหรอคับ

เอกเองนะคับที่อยู่เชียงใหม่ จำกันได้ป่าวไม่ได้คุยกันนานเลย
    www.nissanfriendclub.com เข้าไปแจมนะพี่ฟรอนเทียร์เยอะเหมือนกัน
    :):)

11. zaad

2,669
    7
    0
    โจกับโอ๊ต ส่งรูปมาให้พี่บ้างสิ อยากได้ๆรูปที่ไปมีทติ้งกันนะของพี่หายหมดแล้ว

12. PhoenixGT

420
    2
    0
    จำได้ ๆ ลิ้นหน้าเปลี่ยนมา3แบบแระ หุหุๆ
    อ่ะเค คร้าบบ แล้วจะเข้าไปแจมด้วย อิอิๆ

13. PhoenixGT

420
    2
    0
    ผมก้อมีไม่เยอะเท่าไหร่ ว่าแต่จะให้ส่งไปทางไหนอ่ะพี่ *-*

14. tarosoi4

150
    2
    0
    แจ่ม ๆทั้งนั้น ขอบคุณคับ upup...

15. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    เอา ทาง บก หรือ ทาง น้ำ ดี คับ อิอิ

16. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    พี่ขอทางใต้ดิน ได้ ป่าว......

17. PhoenixGT

420
    2
    0
    ผ้มว่า ลอยฟ้าดูดีก่านะ มีวิวให้ดูด้วย ใต้ดินมานมึดง่ะ

0..0

555+

18. zaad

2,669
    7
    0
  19. PhoenixGT

420
    2
    0
    เด่วจัดให้คับ ท่านพี่

20. zaad

2,669
    7
    0
    ขอบคุณล่วงหน้าครับน้องโจ

21. suriyon

suriyon Guest

0
    0
    0
    น้องดำ

ฟรอนเทียร์จากนนฯ ทีมงานเอื้ออาทรเรชซิ่งคลับ

22. น้องดำ

เพิ่มรูปน้องดำครับ

23. น้องดำ

ลงรูปใหม่ครับ

[​IMG] [​IMG]

พอจะเป็นแนวทางได้ป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้