EG......ขอนแก่น

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 30 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ พี่น้องชาวใต้ทุกท่าน

1. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    มาทักทายกันครับ

2. ครับ สวัสดีครับ

3. ReStartMan

ReStartMan New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีคับ อยู่ขอนแก่นเช่นกันคับ หมู่บ้านเดชาคับ

4. บ้านไกล้กันครับ ผมอยู่ VIP.home ครับ มี 2 คน

5. BALL GHOST-MACHINE

BALL GHOST-MACHINE New Member Member

23
    0
    0
    ทักทายคับ ผม4door ชัยภูมิ คับ

6. MG_carbon

MG_carbon New Member Member

17
    0
    0
    แวะมาดู ขายไปล่ะ แต่ยังร๊ากๆๆๆ โอม จ้า ขอนแก่น

7. ReStartMan

ReStartMan New Member Member

2
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามาดูนานเลย

สวัสดีคับพวกพี่ๆผมแนะนำตัวอีกรอบแล้วกันคับ ผมชื่อเดียร์คับ อายุ 22 ปีเรียนทีราชมงคลขอนแก่นคับ อยู่หมู่บ้านเดชา EG4 D คับ

วันไหนมีมิตติ้ง คับ อยากไปร่วมด้วยจัง อยู่คนเดียวมันเหงา 083-3324336 คับ

8. TON_SPOON

TON_SPOON New Member Member

77
    0
    0
    ยุ ขก คับ ขับ 4 ประตู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้