---ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของพี่โก้และกระต่ายอย่างที่สุด---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ICKY, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ในนามรายการ topspeed ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ....

1. keith

keith New Member Member

4
    0
    1
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

2. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ มาช้าไปหน่อย

3. นายต้น G-EK

นายต้น G-EK New Member Member

23
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เห็นข่าวทาง นสพ แต่เพิ่งหากระทู้เจอ

อยากให้เพื่อนขับรถกันด้วยความระมัดระวังครับเพราะหลังจากเหตุการณ์นี้ก็มีมิตซู ลง นสพ สัปดาห์ถัดมา โดยเฉพาะล้อแม็กที่ไม่ได้คุณภาผอ่ะ :(

4. pichet62

pichet62 New Member Member

59
    2
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยคับ

5. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    เพิ่งกลับมากจากนอก ก็รีบโทรหาน้องวาเลย เพราะตอนแรกได้ข่าวว่ามีรถเหินขึ้นอัศจรรย์ ที่คลอง5 คนเสียชีวิตมาก
    ก็เกรงว่าจะมีเพื่อนในคลับ โชคดีที่ไม่มี แต่พอน้องวาบอกว่า มีชาวsi เสียไปสองคน แต่เป็นงานที่พีระ
    ในใจก็คิดว่า ไม่อยากให้เป็นคนที่รู้จักเลย เพราะอยู่ที่เมืองนอกฝันถึงคนในคลับเหมือนกัน
    พอบอกว่าเป็นต่าย กับโก้ รู้สึกเสียใจและขนลุก เพราะล่าสุดทราบว่าต่ายตั้งครรภ์ได้หลายเดือนแล้ว
    ไม่คิดว่ากลับมาจะเจอกับข่าวร้ายแบบนี้

อย่างไรก็ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ขอให้จากไปอย่างสงบ...

(มาช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะ)

6. aon streetuse

aon streetuse New Member Member

0
    9
    0
    เสียใจด้วยครับ

7. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    เห็นพี่เค้าลงหนังสือล่าสุด ARC พรีลูดคลับอยู่เลยครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

8. RedMonkey

RedMonkey New Member Member

55
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    มีโอกาศได้รู้จักพี่ทั้งสองตอนไปมีทติ้งที่บางแสน พี่เค้าให้ความเป็นกันเองมากๆ
    ไม่คิดเลยว่าจะเกิดเหตุการ์ณแบบนี้กับพี่เค้า นึกแล้วก็ใจหายเลยครับ :(:(

9. first7744

first7744 New Member Member

6
    0
    1
    เสียใจด้วยนะครับ..ขอให้ทั้ง 2 คนไปสู่สุคติ

10. first7744

first7744 New Member Member

6
    0
    1
    เสียใจด้วยนะคับ..ถึงผมจะไม่เคยไปร่วมกิจกรรมด้วย..แต่ผมก็ขอให้ทั้ง 2 ไปสู่สุขคติคับ

11. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับจากการจากไป...!

เสียใจด้วยครับจากการจากไป...!
    Bird V-Pro เพื่อนผม เพิ่งเล่าให้ผมฟังเมื่อกี้ แต่เรื่องมันผ่านมาเป็นเดือนแล้ว
    และ โน๊ต Accord Hunting Test เพื่อนผมเล่าให้ฟัง
    ส่วนตัวผมไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว
    แต่เคยลองนั้งรถเค้าและถ่ายรูปรถเค้าเก็บไว้หลายรูปเพราะเค้าแต่งรถสวยดีตอนเอาไปทำที่อู่วีโปร
    และเคยเจอที่สนามคลองห้าวันที่มีแข่งคลับ Si
    ผมถ่ายรูปรถ Civic Si เค้าเก็บไว้หลายรูปเพราะว่าเค้าแต่งรถสวยดี
    เห็น Bird เล่าให้ฟังว่าขับมาประมาณ 240 Km/h แล้วรถเสียหลักคว่ำ บนทางด่วน บางนา
    เสียชีวิตสามคนรวมลูกในท้องด้วย
    ฟังแล้วขนลุกครับ!
    ไงก็ขับรถกันระวังๆปลอดภัยกันทุกคนครับ

12. gipson

gipson New Member Member

47
    4
    0
    ถึงไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ก็เสียใจต่อการจากไปด้วยครับ

13. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ พี่งเข้ามาเล่น เรทซิ่งเวปไม่นานเอง
    พอแวะมาดูคลับนี้ เจอรถคุ้นมาปรากฏว่าใช่ที่ลงหนังสือ TUNEBY ยังนึก
    ในใจว่า รถใครน่าอิจฉาจังสวยมาก ๆ ไม่นึกว่าจะเกิดเหตุขึ้นขอให้ไปสู่สุขคติ
    ครับ มาช้าไม่ว่ากันนะครับ

14. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    เหมือนเพิ่งเกิดขึ้นเมื่อวาน

15. Kongjoy 01

Kongjoy 01 New Member Member

2
    0
    0
    มาช้าไปนะครับ แต่คงไม่ว่ากันนะ
    เสียใจอย่างสุด แม้จะไม่เคยรู้จัก แต่พออ่านทุกๆข้อความที่โพสกัน อ่านแล้วรู้สึกเศร้าและเสียใจเป็นอย่างมาก
    ที่เข้ามาดูเวปนี้เพราะกำลังจะซื้อ civic si นะ

16. และแล้วก็ครบ1ปีของการจากไป

17. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เสียใจคับ

18. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    เป็นอะไรไม่รู้ อยู่ดีๆก็ชอบคิดถึงพี่โก้และพี่ต่ายขึ้นมา แว๊ปเข้ามาในหัวประจำ มีใครเป็นเหมือนผมบ้าง ไม่ว่าอยู่แห่งหนไหน ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

19. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จะครบ 2 ปี แล้วสินะ คิดถึงพี่นะครับ

20. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เดือนหน้าก็คงนัดทำบุญเหมือนเดิมนะคะเพื่อนๆ สำหรับเรื่องสถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกทีคะ

21. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  22. freeday

freeday New Member Member

5
    0
    0
    เสียใจและร่วมไว้อาลัยด้วยคับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้