---ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของพี่โก้และกระต่ายอย่างที่สุด---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ICKY, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ขอร่วมไว้อาลัยกับการสูญเสียครั้งนี้ด้วยครับ

2. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ ครอบครัว และญาติๆ ครับ

3. pitsanukon

pitsanukon New Member Member

31
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับการสูญเสียด้วยครับ

4. 3 ดอเฒ่า

3 ดอเฒ่า New Member Member

7
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณโก้และคุณต่ายด้วยครับ ขอให้ดวงวิญญาณทั้ง 3 สู่สุคติด้วยเทอญ จากเพื่อนๆ eg3d-club

5. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  6. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    ขอให้พี่โก้และพี่ต่ายหลับให้สบายคับ พี่ทั้งสองจะอยู่ในใจผมเสมอ

7. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่ๆทั้ง2ด้วยครับรวมทั้งตัวเล็กด้วยครับ

8. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    พึ่งทราบข่าววันนี้ ขอแสดงความเสียใจแก่ผู้จากไปทั้ง 3 ชีวิตด้วยครับ

RIP

9. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

10. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    เ สี ย จั ย ด้ ว ย น ะ ค ะ ...

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  11. MonToey

MonToey New Member Member

8
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจ และไว้อาลัยแด่ ผู้ที่จากไปนะคับ

12. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    พอดีเพิ่งเข้าเน็ตได้ หลังคอมฯเสียมา 5 วัน

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

13. KoK@KU-MU

KoK@KU-MU New Member Member

17
    0
    1

RIP

Ps. KoK@KU-MU Honda RCW Club No.354

14. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ขอเเวดงความเสียใจด้วยครับ

ตอนนี้ข่าวเเบบนี้เยอะมาก

จนไม่กล้าจะขับรถไปไหนเเล้ว

อยากให้มันหมดๆไปสักที

ปลายปีปีนี้น่ากลัวมากเลย

เด๋วก้ปีใหม่อีก ระวังกันหน่อยนะครับ

15. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0

16. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ขอแสดงความเสียใจไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยครับ ขอหั้ยหลับให้สบายครับ

17. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ใช่คับ ช่วงนี้ระวังๆ กันหน่อย มีแต่เรื่องไม่ดี เกิดขึ้นกับประเทศไทย ปีใหม่ไปเที่ยวก็ระมัดระวังกันมากๆนะคับ

ปลอดภัยไว้ก่อน ใครมาซิ่ง ถ้าเราซิ่งตาม เราก็แพ้แล้วคับ ' แพ้ใจตัวเอง '

ปีใหม่ขอให้ทุกคนโชคดีนะคับ

18. BuggyAc'94

BuggyAc'94 New Member Member

0
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ

19. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    เสียใจกับทางคลับด้วยนะครับ

20. auttaponpon

auttaponpon New Member Member

9
    1
    0
    ponpon

21. papaman

papaman New Member Member

53
    4
    0
    เสียใจด้วยกับทุกๆคนครับ

22. wutt

wutt New Member Member

34
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับการสูญเสียด้วยครับ...

23. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียด้วยครับ

24. โซ๊ย..

โซ๊ย.. New Member Member

15
    0
    0
    อ่านข่าวทีแรกนึกว่าไม่ใช่คนในคลับ
    เสียใจด้วยครับ พี่โก้ พี่ต่าย

25. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    เสียใจด้วยครับ

26. wee_ek

wee_ek New Member Member

59
    4
    0
    :cry:ขอแสดงความเสียใจ ต่อการจากไปของพี่ทั้ง 2 ด้วยนะครับ ขอให้พี่ หลับให้สบายนะครับ:cry:

ป.ล. เส้นทางที่เกิดอุบัติเหตุกับพี่ทั้ง 2 อยู่เส้นทางหลังบ้านผมเองครับ ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ขับรถเส้นทางนั้น ด้วยความระมัดระวังนิดนะครับ อุบัติเหตุเกิดบ่อยมาก แม้เป็นเส้นทางตรง ด้วยความเคารพรักทุกคนครับ

27. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    เมื่อไม่กี่วันก่อนได้อ่านข่าวในหนังสือพิมพ์อยู่

28. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ หลับให้สบายนะครับ

29. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    แสดงความเสียใจด้วยนะคับ

30. Garage Can Do..

Garage Can Do.. New Member VIP

170
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ....

ยังเคยเห็นพี่โก้กับพี่ต่ายเอารถเข้ามาทำที่อู่พี่ตั๊มอยู่เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้