การสมัครสมาชิก-การดำรงสมาชิกภาพ และ กฏกติกามารยาทของ BLUEBIRD CLUB.....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 29 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    อิอิ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อิอิ
    Meeting เมื่อวาน........

มีสมัครสมาชิกใหม่ 2 ท่านนะครับ......
    แล้วก็ อีก 2 ท่านสมาชิก ได้ Sticker BB Club ติดกระจกหลังไปแล้น.....

อิอิ
    :rolleyes::D

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ยินดีต้อนรับคุณ แจ๊ค(yord) จากปัตตานีครับ
    โอม(naphay u12) จากจรัล 35 ครับ

ยินดีกับผู้ทีได้สติกเกอร์แล้ว น้องนก รถขาว
    คุณบุ้งบิ้ง uras อิอิ
    หวังว่าทุกท่านงสนุกกับงานนี้

4. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ยินดี........:D:D

5. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    แล้วผมอะ ไปหลายครั้งแล้วนะพี่

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D อิอิ
    นั่นสิ............ :D

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิ....

8. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ........................ได้ๆๆ

9. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิ....อืม...

10. new@nymph

12,042
    38
    0
    ไม่มีใครโต้แย้งๆๆๆ

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผู้ที่จะมาเป็นสมาชิกแรกเข้า ต้องเป็นเจ้าของ บีบี คับ มีและน่าจะขับ
    มามิตติ้งได้ด้วย
    แต่ถ้าจะรับสมาชิกในกรณีพิเศษ ก็น่าจะถามสมาชิกทุกท่านนะคับ
    ว่ายินดีรึเปล่า อิอิอิอิอิ.....

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ????????????????.......:D:D:D:D:D:D:D:D

13. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อิอิ
    กรุณาติดต่อ กรรมการ club ครับ..... :D

14. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    .......ไว้ผมจะขับไปนะครับ....คงตอนแฟนผมรับปริญญา.......
    .......ประมาณต้นปีอะครับ.....ครั้งที่แล้วจะเอาไปเหมือนกันรถไม่พร้อม..........
    .......เดี๋ยวมีปัญหากลางทางจะลำบากอะครับ....แต่เอาไปแน่ๆ.........
    :eek::eek:

15. new@nymph

12,042
    38
    0
    กรรมการขอชี้แจงครับ

ทางกรรมการคลับได้ปรึกษากันแล้วครับไม่เห็นจะมีปัญหาถ้าให้ถามสมาชิกทุกท่านก่อนผมว่าไม่ควรมีกรรมการคลับเลยดีกว่าถ้าทำกิจกรรมหรือก่อการใดๆแล้วไม่มีอำนาจการตัดสินใจหรือไม่พอใจ มติของกรรมการคลับ...............ในกรณีนี้รถเขาอยู่ที่ปัตตานีคงจะขับมาได้ง่ายๆนะครับและทางแจ๊คได้โทรมาแจ้งผมก่อนที่จะมาแล้ว และ ผมได้แจ้งทางกรรมการและพี่โต้งแล้ว...........รับทราบ
    ที่ผมออกตัวให้ไม่ได้หมายความว่าอยากดังนะครับ.............แต่เป็นผู้รับผิดชอบงานนี้เท่านนั้นเองและเท่าที่อ่านเหมือนพี่โป้งไม่ต้อนรับเขานะครับ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

16. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ครั้งแรก ถ้าไม่ได้เอาบลูเบิร์ดมา นั่นหมายถึงว่า มีบลูเบิร์ดไว้ในครอบครองแต่มิได้นำมา วินิจฉัยแล้วไม่ผิดข้อบังคับใดๆ และก็ไม่จำเป็นต้องแจ้งให้สมาชิกทุกท่านทราบล่วงหน้าด้วยครับ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โอ้....เข้าใจผิดกันใหญ่แล้ว ผมมะได้หมายถึง คุณ YORD
    เลย ผมกะลังแซว นนท์นุ่ม คับ
    ยังไงต้องขอโทษทุกท่านด้วยครับที่ตอบกระทู้แล้วทำให้เข้าใจ
    ผิด
    ขอโทษด้วยครับ .......

:D:D:D:D:D:D:D:D

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยังไงถ้าได้มามิตติ้ง ผมอยากจะขอเป็นเจ้ามือ เลี้ยงปลอบใจ
    คุณ YORD และเป็นการขอโทษคณะกรรมการทุกท่านด้วยครับ
    ถ้าว่างก็เรียนเชิญกรรมการทุกท่านเลยนะคับ อิอิอิอิ.....;););)

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ไม่ต้องขนาดน้านหรอกครับ..............

แหม ระยะทาง มันไม่ใช่ใกล้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไป-กลับ เป็น 1000 กิโล........ เกิดอะไรขึ้น
    มันจะไม่คุ้มครับ............. Jack.......... :D

20. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    :D:D:D:D:D:D:D

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    ก็นนท์มันไม่ได้ไปครั้งแรกนี่ครับ........ไปมาสี่ปีแล้วแล้วก็ไม่ได้หมายถึงน้องผมเขาจะมาสมัครสมาชิกนี่ครับไม่ต้องบอกก็รู้แล้วว่าเขาอยู่ ae racing club แต่มามิตติ้งกับ bb เพราะ อยากรู้จักพี่ๆทั้งหลายแบบว่าเป็นน้องผม

แล้วที่ท่านพี่ว่ามานี่ก็เห็นแต่จะมีแต่คุณ jack เท่านั้นที่มามิตติ้งครั้งแรก และไม่ได้ขับรถมาด้วย........พี่จะบอกว่าไม่ใช่ได้ไงครับ
    แต่ถ้าไม่ใช่อย่างที่กล่าวก็ขอโทษด้วยที่วินิจฉัยผิดครับ

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ป๋ม ผิด ปาย แว้ว :cry::cry::cry::cry::cry::cry:

23. new@nymph

12,042
    38
    0
    ขอโทษแบบไม่จริงใจ อิอิ..................อิอิ

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ก้อแล้วแต่มุมมอง จะจริงหรือไม่จริงใจ ผมก้อไม่ได้ต้องการ
    อะไรจากพวกคุณอยู่แล้ว มีไรช่วยได้ก็ช่วยให้ได้ก็ให้อะนะ
    ใครจะรับหรือไม่รับก็แล้วแต่ ตามสะดวก อิอิอิอิอิอิอิอิอิ.........
    พอดีชอบรถ ก็เลยชอบไปดูไปช่วยเค้า ก็แค่น้าน อิอิอิอิอิอิอิ...
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ตุลาคม 2007
  25. new@nymph

12,042
    38
    0
    กินก็ได้ถือว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้น อิอิ.....................เรื่องกินหนะไม่มีปัญหา...เมื่อไรนัดได้เลยครับ..........โห.......แซวหน่อยเดียว.......ตอบแบบจะผูกคอตายเลย อิอิ..........555 นานๆจะต้อนพี่โป้งจนมุม อิอิ......ล้อเล่น ............อิอิ มีความสุขจังอิอิ

26. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ผมอยู่บลูเบิร์ดคลับ แต่ไปมิตติ้ง AE จะเป็นไรป่ะครับ :D

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เด๋วนี้กรูปลงและขี้เกียจเถียง........เอาแรงไป
    หาตังมาแต่งรถดีก่า....:D:D:D:D:D:D:D

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    ดีอายุจาได้ยืนยาวไปซิ่งต่อ อิอิ

29. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ผมเป็นคนเห็นแก่ตัว........... อยู่ Club ไหนดีหว่า.......

สงสัย ต้องย้ายไปอยู่แถวบางบัวทอง....... กร๊ากกกกกกกก :D

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิอิ....ก็อยู่คลับตามรถที่มีอะแหละ....ถึงไม่มีถ้าอยากไปก็ขอเค้าไป
    อิอิอิอิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้