Gang E30 By Utec & VolkBar & BayLagoon

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย JZA80DriftDancer, 30 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    คันแรกของ พี่น้อง บอลและเบริด์ :D :D :D ยัดโรลบาร์ SiTT Turbo เต็มคัน + 1JZGTE จ้า:D :D

2. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    รถต้นแบบของอู่ Utec ทำโดย พี่ หน่อย :D :D 1JZGTE เดิมๆ(รึเปล่า)คร้าบ:D :D

3. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ส้มจี้ดคันนี้ เพิ่งเริ่ม step 1 เพราะว่าได้รถมาใหม่ นายเอก เจ้าของโหด แต่น่าตาดี แต่ขอโทษ ผมขับรถเร็วม่ายเป็นจ้า เครื่องยนต์ 1G GE ครับ ยังไม่ได้ทำไรมากกำลังรอ Step ต่อปาย:D :D :D :D

ภายในเน้นรับหญิง สะอาดโค ร ต หญิงมานั่ง เท้าไม่สะอาดโดน ตาเอกตบกระเด็นแน่นอน:D :D :D

อิอิ ราคาทะเบียน เกินตัวรถนะครับบบบ:D :D :D

4. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    E30 + E36 = E66 งงมั้ย อิอิ คันนี้ทำใหม่โดยการเอาหน้า E36 มาใส่ และดึงตัวถัง โป่ง M + 1JZGE เจ้าของผู้ใหญ่(แก่แล้วววเดี๋ยวหัวจายวายยย) ทำไว้ขับไปหา กิ๊ก อิอิ:D :D

5. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    :D อิอิคันนี้ไม่ต้องบอก ของน้องตี้และน้องบ๊วย ตัวติดกันเลยยกให้เป็นเจ้าของร่วม ภายในเดิมๆ ภายนอกเดิมๆ เครื่องยนต์ ก็เดิมๆ แงๆๆๆ ฮือๆๆๆ มีแต่ 6 สูบกันหมด 4 สูบมีคันเดียวววว:D :D

6. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    รวมๆๆๆ คร้าบบบบ
    ปล มารวมกันโดยไม่ได้นัดกานเลยนะเนี่ย อิอิ จริงๆยังขาดอีกคันโหด ของ จ๊ะเอ๋ โหดมากๆ :D :D

7. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    สวย ทุกคันเลย

คิด ถึง คัน เก่า เลย E 30 สี ฟ้าเข้มๆ

รูปสุดท้าย รอย ยาง ไร อ่ะ อิอิ

8. อุ้ม Bay Lagoon

อุ้ม Bay Lagoon New Member VIP

39
    1
    0
    เท่ๆ จัดปายเลย

9. PRO ELEC@SUCCESS

PRO ELEC@SUCCESS Member VIP

97
    2
    8
    หล่อๆ

10. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    สวยดีแฮะ น่าเอาไปดริฟ

11. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    สวยครับสวย.......E-30 เป็นรถที่ Classic มากครับ

12. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    แจ่ม.................................

13. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    รถตี้ นี่ สวย วันสวยคืนเลย นะครับ .......

14. E30DUB

E30DUB New Member Member

1
    0
    0
    รูปสวยดี ขอบคุณพี่ตี้ มากคับ

15. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    น้อง ตี้ E30 ซุ่ม โป่ง.......... เฮ้ย ซุ่ม ไป ทำ โป่ง โหดดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้