วันที่ 2-3 ธันวาคมนัดพบไหม

การสนทนาใน 'Crazy G' เริ่มโดย JanimaL, 1 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    ถ้าใครว่างก็ไปกันได้นะครับที่สนามคลอง 5 ผมคงอยู่ทั้งสองวัน ครับ:D :D

2. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    ช่วงนี้เงินหมดอดไปเลย

3. eakonee

eakonee New Member Member

18
    0
    0
    วันอาทิตย์ผมคงไปช่วยรุ่นพี่ service หน้าแหลม นะครับ
    เพิ่งใส่เกียร์ OS +hoosier ลุ้นๆ อยู่ว่าจะลง 9 ได้ไหม
    ได้ 9 ปลายก็ดีใจแล้วรถเดิมไม่ได้ขูดเหล็กลดน้ำหนัก
    จากเดิม ใช้ 555R ได้ สิบกว่าๆ ลงรุ่น super six

แล้วคุณแจนละคับ

4. JanimaL

140
    1
    0
    ผมก็ไปดูอย่างเดียวล่ะครับ ถ้ามี โอเพ่นถอยหลังก็ไม่แน่อาจลง 555 ไปอยู่กะ OTTO SHOP น่ะครับ เจอก็ทักได้นะครับ :D :D

5. JanimaL

140
    1
    0
    ผมก็ไปดูอย่างเดียวล่ะครับ ถ้ามี โอเพ่นถอยหลังก็ไม่แน่อาจลง 555 ไปอยู่กะ OTTO SHOP น่ะครับ เจอก็ทักได้นะครับ :D :D

6. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    อาจจะไปวันอาทิดคับ ไม่แน่ใจเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้