!!! ทางอู่ได้ออกมารับผิดชอบจนลูกค้าพอใจแล้ว สำหรับเรื่องทั้งหมด!!!นับถือน้ำใจน้องเค้าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ฟิล์มชา ตาบอย, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    เข้าใจความรู้สึกพี่เจ้าของกระทู้เลยครับ

ผมก้อเคยเจอะมากะตัวแต่คนละอู่แต่เส้นๆเพชรเกษมเหมือนกัน

เศร้าครับ

จากรถที่ใช้แบบถนอมๆ ตั้งแต่วันออกรถ 2ปีขับก้อไม่ค่อยได้ขับ กลัวรถเป็นรอย ห้าๆๆๆๆๆๆ:p

พอทำสีเสร็จ ตามมาด้วยฟิล์มรอบคันเป็นรอย เสาประตูสีดำเป็นรอยทุกด้าน คิ้วตามกระจกเป็นรอยแงะๆ ฝ้าเพดานเลอะคราบน้ำมัน เสียงดังในห้องโดยสาร กันสาดเป็นรอยยังกะเอาไปครูดกะพื้นมา ขัดสีด่างเป็นจุดๆ เยอะมากครับ รถJAZZเหมือนกันครับ แต่ทำใจครับ พอไปให้แก้ก้อปัดความรับผิดชอบ แก้งานก้อแก้ให้แบบไม่ตรงประเด็น

อยากจะเตือนเพื่อนๆไว้นะครับ จะทำสีทั้งที เช็คประวัติร้านกันดีๆนะครับ

ปรบมือให้พี่เจ้าของกระทู้ครับที่กล้าออกมาพูดครับ สุดยอด

2. LiTtLe AE110

LiTtLe AE110 New Member Member

24
    1
    0
    รถรักมากก็เจ็บมาก

ผมเชื่อว่าเพื่อนๆเกือบทุกๆคนที่แต่งรถ ต้องไม่ได้ดั่งใจไม่มากก็น้อย ไหนจะโดนฟันโดนหลอก โดนโกง ฯลฯ

อย่างไรก็เป็นกำลังใจให้คับ

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เต็มๆ

4. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ชัดเจนเลย

5. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    สุดยอดเลยครับ

ขอยกย่องเจ้าของกระทู้ที่มีสติและใจเย็นมากๆครับ

ชัดเจน แจ่มแจ้ง ฆ่่าชื่อเสียงตัวเอง ด้วยการกรระทำตัวเอง

ฟังแล้วเหมือน เจ้าของเค้านักเลงจังครับ ถ้าไปเจอคนจริงที่ไม่ใจดีคงเรื่องยาวแน่ๆ

ขอบคุณมากๆ

6. ใช่ครับ ยังมีคำตอบและความจริงอีกมากมายนะครับ นี่แค่เสียง(มีมากกว่านี้อีก) และยังมีอีกหลายคนครับที่โดนแบบนี้ที่ยังไม่ได้เปิดเผยตัว

แต่เถ้าแก่น้อยก็ยังไม่ได้มาตอบอะไร ทั้งๆที่เข้าเวปทุกวัน:confused:

ปล. ดูกระทู้คิดซะว่าเป็นหนังที่ให้ข้อคิดซักเรื่องนะครับ โปรดติดตามตอนต่อไป:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มกราคม 2009
    WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อุ่ย !!

8. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    ไม่ไหวๆ

9. ชัดเจน....................รอวันเจ๊งอย่างเดียว.............

10. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    ฟังคลิปเสียงแล้ว โมโหแทนเจ้าของรถ สุดๆๆ

11. แอบมาดู ..ชัดเจน เปลี่ยน เอิ๊กๆ..

12. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    โอ้ว หลักฐานมัดตัวแบบนี้ แหง่ก อย่างเดียวครับ

13. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เห็นใจคุณบอยมากคับ สู้ๆคับ เจอแบบนี้ ต้องแฉซะ

ปล. เสียงหล่อมากคับ ( ลดความตรึงเครียด )

14. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เคยเอารถเข้าไปทำ 2 คันแล้ว

สีเพี้ยนทั้ง 2 คัน ( ทำแค่กันชน กับแก้มหน้า )

เค้าก็บอกไห้เอาเข้าไปแก้แหละ ก้อรับผิดชอบในระดับนึงง

แล้ว ทำไม ไม่ทำไห้สีมันตรงตั้งแต่แรกเลยวะ งง จิง ๆ เสียเวลา อ่ะ

ขอบ่นนิดนึงเถอะ :confused::confused:

15. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    รบกวนทางคุณบอย ช่วยนำลิงค์ ออกด้วยครับ

เนื่องจาก ไม่อยากให้เกิดความวุ่นวาย ในบอร์ด ที่อยากจะอยู่กันเงียบๆ สบายๆ มากกว่าครับ

หากจะดูเวลาออน ดูจากข้อมูลส่วนตัว จะดีกว่าครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มกราคม 2009
  16. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    มีลิ้ง กะ ไม่มีลิ้ง มัน ต่าง กัน ยังไง

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  17. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    หลักฐานชัด

18. kiD_jOe

kiD_jOe New Member Member

11
    0
    0
    เห็นด้วยครับ ขึ้นพันธ์ทิพย์นี่ จบบริบูรณ์ครับ
    ห้องรัชดาเค้า กัดไม่ปลอ่ยจริงๆ เผลอๆ ได้ออกทีวีด้วยนะ บอย สนป่าว อิๆ

ล่่าสุด เค้าจะออกมารับผิดชอบยังไงครับ??
    หรือ จะปล่อยไว้แบบนี้??

19. LeK_nA

LeK_nA New Member Member

2
    0
    0
    เห็นใจคุณบอยครับ

20. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    แวะมาดูความคืบหน้าา

ค่อยๆ เครียกันนะครับ

21. DorAEmon Power

DorAEmon Power New Member Member

115
    7
    0
    Let's Go Pantip

22. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    น่าเห็นใจครับ อู่สีที่มาตอดเล็กตอดน้อยแบบนี้มัน แสดงถึงความไม่ซื่อแล้ว ทีเวลาเราจ่าย เราไม่เคยเบี้ยว อะไรที่เสียผลประโยชน์มันเป็นเงินเป็นทองหมด อ้างนู๊นอ้างนี้ นี่ถ้าทําต่อไปก็คงไม่จบอีก เดี๋ยวเสียนู๊นเสียนี้ แก้นู๊นแก้นี่ หมดอีกเป็น หมื่น ออกมาแบบนี้ดีแล้วอย่าไปทํามันอีกเลย ขอบคุณที่มาเล่า มันคงไม่รู้ซะแล้วว่า เดี๋ยวนี้ข่าวสารมันถึงกันหมด ยังไงเป็นกําลังใจ ลองหาอู่สีดีๆ แล้วค่อยๆแก้งานไปครับ ผมก็เพิ่งทําสีเสร็จ เข้าใจเลย เพราะไหนจะรอนาน และคาดหวังไว้มาก น่าจะสมราคา แต่อู่ฝีมือไม่ถึง สู้ๆคับ

23. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    ฟังๆดูแล้ว "ไม่รับผิดชอบ" ...........................ฟันธง ฉับๆ

24. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18

พอจะ PM บอกชื่อ อู่ ได้มั้ยครับ เผื่อเวลาทำสีใหม่จะได้ไม่โดนอีก

25. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    รอดูผลอยู่นะค๊าบบบ :D

26. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18

ต่างกันตรงที่คนมาที่หลัง ที่ไม่ได้ฟังคลิป อาจจะไม่รู้ความจริง และเข้าใจผิดได้ครับ

27. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    บอยไปทำ link ไว้ที่ไหนอ่ะ แล้วมันจะวุ่นวายยังไง บอยช่วยบอกหน่อยนะไปช่วยดูให้

28. คงเป็นลิงก์ โปรเจค H ของเถ้าแก่น้อย.. มั้งครับ

ผมว่าลบลิงก์นั้นออกตามเขาบอกเถอะครับ เพราะว่ามันคนล่ะเรื่องกันอ่ะครับพี่บอย

เด๊วปลายเดือนหน้ารบกวนพี่บอยจัดฟีล์มให้ชุดนึงนะครับ อิอิ

29. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เห็นใจแล้วก้อเซ็งแทนเลย ถ้าเป็นกับตัวเองไม่รู้จะทำยังเลย

30. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    เจ้าของอุ่ที่เคยออกมาชี้แจง หายไปไหนแล้วคับ เคลียร์หน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้