ศูนย์รวมร้านติดแก๊ส NGV / LPG / E 85 KIT ผู้นำเข้าอุปกรณ์แก๊ส มากที่สุดในประเทศไทย พร้อมให้คำแนะนำ แ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย มิสเตอร์ฟักทอง, 8 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    สื่อกลางระหว่าง ลูกค้า และร้านติดตั้ง หรือร้านจำหน่ายอุปกรณ์ ตรงประเด็น ของแหล่งข้อมูล

www.iwebgas.com

ร้านติดตั้งแก๊ส สนใจ ลงรายชื่อเพิ่มใน GAS DIRECTORY ฟรี ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย เป็นงานบริการเพื่อสังคม

ท่านที่สนใจ กรุณาส่งข้อมูล ดังนี้

รูปหน้าร้าน หรือ รูปหน้า web

ชื่อร้าน/อู่ ....................

ที่อยู่ ..........................

เบอร์โทร .....................

ชื่อ website (ถ้ามี)...........

ส่งข้อมูลมาที่ Email : [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤษภาคม 2009
  1. GAS DIRECTORY ร้านจังหวัด เชียงใหม่ :sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2008
  2. Evil Yaris

Evil Yaris Guest

0
    0
    0
    ชุดนี้เป็นระบบหัวฉีดใช่รึเปล่าครับ

แล้วราคารวมติดตั้งรึครับ คืออยากรู้ค่าใช้จ่ายทั้งหมด

จะใช้กับยาริสครับ

ขอบคุณครับ

3. โทรคุยก่อนเพื่อเป็นข้อมูลครับ

4. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    Up ให้คับ จันทร์นี้ที่นัดเอารถเพื่อนเข้าไปคงต้องเลื่อนแล้วอ่ะคับ เพราะผมไม่สามารถส่งงานให้คนอื่นได้เอาเป็นว่าวันพฤหัสหรือไม่ก็ศุกร์ล่ะกันนะครับ ส่วนรถผมตอนนี้ไม่อยู่เหมือนกันกะลังวางเครื่องใหม่อยู่เสร็จวันพฤหัส Run in ในประกันอีก 1 เดือน คาดว่ารถผมไปติดแบบเทอร์โบ เดือนหน้านะครับ

แล้วเจอกันครับผม

5. 1300

1300 Guest

0
    0
    0
    รถคาร์บูแบบไฟฟ้า ถ้าจะติดตั้งแบบใหนดี
    แล้วจะต้องเตรียมงบประมาณเท่าไรครับ
    รบกวนตอบข้อสงสัยด้วยครับ...ขอบคุณครับ

6. แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2008
  7. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    Mitsubishi galant เครื่ง 4G67 1,800cc Auto ไม่มีเทอร์โบ มีงบ 20,000 ติดได้ไหม

8. แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2008
  9. holden@rd28

holden@rd28 New Member Member

33
    1
    0
    up.....

10. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    อยากไปติดด้วยจัง...แต่อยู่ไกลอะคับ

อัพ อัพ

11. ขอบคุณครับ หาร้านใกล้บ้านดีกว่าครับ มีอะไรโทรคุยได้ครับ:D

12. jankdui(โหน่ง)

jankdui(โหน่ง) New Member Member

110
    4
    0
    ดันให้ครับ

13. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    มีงบ 2หมื่น ติดแลมด้าได้มั้ยครับ

14. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    เข็นขึ้นไป น่าสนใจมาก

15. แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2008
  16. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    ติดแบบ 1. หม้อต้ม Tomasatto (สั่งจาก บริษัท energy-reform) 3. ออโต้สวิสต์ Autronic (สำหรับเครื่องยนต์คาบูเรเตอร์ตืดตั้ง สวิสซ์ปรับมือของ Autronic เช่นกัน) 4.Emulator ตัดหัวฉีด 5.ท่อแดงหนา 8 มิล 7. ใบรับรองวิศวะกร รับประกันอุปกรณ์ 1 ปี เต็ม มัลติวาวล์รับประกัน 2 ปี

แต่เปลี่ยนเป็นถังโดนัทอะคับ ท่าวรายคับ

17. แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2008
  18. แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2008
  19. แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2008
  20. สื่อกลางระหว่าง ลูกค้า และร้านติดตั้ง หรือร้านจำหน่ายอุปกรณ์ ตรงประเด็น ของแหล่งข้อมูล

www.iwebgas.com

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2008
  21. หันมาใช้พลังงานทางเลือกกันดีกว่าก๊าบ

22. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    อัพครับ ใกล้บ้าน

23. :ยินดีที่ได้รู้จักครับ D:D

24. CARINA

6,061
    165
    63
  25. ขอบคุณครับ CARINA

26. feelball

feelball New Member Member

13
    0
    0
    กำลังหาติดแก๊สครับ ใน 3door ระบบ หัวฉีด แต่อยากทราบว่าถังที่ขนาดเล็กสุดคือกี่ลิตร และขนาดเท่าไร เพราะไม่อยากติดโดนัส กลัวเรื่องจดที่ขนส่งไม่ได้

27. BASSBOY

BASSBOY New Member Member

72
    3
    0
    พอดีอยู่ ตจว. ครับ จะติดตั้งใช้เวลานานไหมคับ

28. CARINA

6,061
    165
    63
    ช่วยกันครับ

25 ลิตร ครับผม :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้