ครึ่งหนึงในชีวิตในชีวิต

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย Dr.zingman, 3 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    เนื่องด้วยกระผม มีภาระกิจสำคัญที่ครั้งหนึ่งในชีวิตที่ต้องไปทำ
    จึงขอแจ้งให้พี่น้องชาว stand by ทราบว่า ในวันที่ 8 มีนาคม 2552 ขอลาไปศึกษาธรรม
    ที่บ้านเกิด ( แพร่ ) จึงแจ้งมาให้ทราบกันถ้วนหน้า

ปล.งานบุญไม่มีเหล้านะ แต่พกไปเองได้ ทางเจ้าภาพก็ไม่ว่าอะไร จะเตรียมโซดา+ น้ำแข็งไว้ให้

2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    อนุโมธนา สาธุครับ
    เหล้าเบียร์เพียบ!!!! LOL

3. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    อนุโมธนา

สาธุครับ

เหล้าเบียร์ไม่สน

มีรถรับส่งหรือเปล่า

ดีใจด้วยนะคับ

4. pop vr4

989
    19
    18
    ท่องให้ขึ้นใจนะ เดี๋ยวบินเสร็จแล้วกลับวัดไม่ถูก
    จำวัด จำวัด จำวัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    LOLLOLLOL

5. K -AUTO

K -AUTO New Member Member

81
    3
    0
    แล้วเจอกัน ครับ ..... พี่น้อง

6. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    บวดก่อนแล้วค่อยเบียด หรือ เบียดไปแล้ว555:D:D:D อุโมธนาสาธุสาธุด้วยครับ:)

7. K -AUTO

K -AUTO New Member Member

81
    3
    0
    มี รถ ไป ฟรีครับ แต่ต้องไปขึ้นที่หัวลำโพง ... ลง สถานี เด่นชัย

8. pop vr4

989
    19
    18
    ไม่เอาอ่ะกลัวไหม้
    ต้องเอาน้ำไปด้วย
    (ลดไฟ)LOLLOLLOL

9. pop vr4

989
    19
    18
    ได้ข่าวมาว่าพี่ทิด(ยุทธ)ของเราได้สึกมาแล้ว
    คงได้พระทำกลับมาใช้ในชีวิตบ้างนะครับ
    อยากกิงต้มไก่อ่ะพี่ทิด เมื่อไหร่จะได้กิงเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้