รูปเครื่องมาใหม่นะครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย -num cs shop-, 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    นา_ _ลี ดีที่สุด ครับพี่น้องครับ

หุๆๆ ขอบคุณสำหรับของที่ต้องรบกวนครับพี่

2. oatzaa

oatzaa New Member Member

136
    0
    0
    พี่ครับเครื่อง3s-feขับหลังผมมันไม่มีเฟื่องไมค์ในเกียร์พี่พอจะมีของไหมครับ pmตอบทีครับ

3. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    โทรไปดีกว่าฮะ พี่หนุ่มไม่ได้เปิดเนตทุกวัน

4. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    รูป 3S GTE DIRECT COIL เพิ่มนะครับ

+++

5. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    ตัวล่างนี่แรงมากครับ มาแรงจริงๆ อ้อนโคตร วิ่งตามคนเชื่องยังกับน้องหมา
    เขาชื่อ บูตะ

6. G_Speed

G_Speed Guest

0
    0
    0

7. G_Speed

G_Speed Guest

0
    0
    0
    ลืมบอกข้อมูลรถผม colona st 191 เครื่อง 2000 เกียธรรมดา

ถามเพิ่มอีกข้อคับ ถ้าลงเครื่อง บีม ต้องปรับช่วงล่างใหมคับ ถ้าปรับต้องทำอารัยบ้างคับ

8. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    เดิมๆ ใช้ได้เลย บีม กับ ge ฝากลม ต่างกันตรงที่ท่อนบน กับ ระบบไฟ
    แต่ไม่นแน่ใจว่าต้องเปลี่ยนหม้อลมของบีมด้วยหรือเปล่า

หากจะเสริมแนะนำให้เปลี่ยนจานหน้าให้ใหญ่ขึ้นหน่อย พร้อมคาลิปเปอร์ 2 pot จาก celica ครับ

9. Nok_3S

Nok_3S New Member Member

2
    0
    0
    มีรูปให้ดูไม๊คับ

10. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    มีกล่อง beams เกียร์ ทํามดาเเยกขายบ้างมั๊ยครับ

11. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    แจ้งเบาะแสให้ เดิมทีกล่องใบเนี๊ยเป็นของผม แล้วขายให้คุณเพชร celica
    แล้วคุณเพชรไม่ได้ใช้ ก็เลยขายต่อให้พี่ทอนถ้าจะเอาซื้อกะพี่ทอนได้เลย
    ก่อนที่จะเปลี่ยนมือไปอยู่กะคนอื่นซะ ชุดสายไฟเกียร์ธรรมดาด้วย
    จำได้แล้วน้องคนนี้เคยซื้อของผม 5555
    แล้วเป็นไงอะ กล่องAuto วิ่งมะออกเหรอ
    ถ้าจะลงเครื่องใหม่บอกนะ พี่มีบีมแดงอีกตัว เกียร์ธรรมดา
    200 ม้าตั้งแต่เกิด โทรมาเดี๊ยวซิบราคาให้ โครตถูก
    เพิ่งเจอมาวันนี้เอง

12. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    พี่หนุ่มครับ

ที่โทรไปหา จาก อู่ไก่ หาดใหญ่ นะครับ

ฝากหาเพลา 3s-gte

กับ แพหลัง GT-4 + ถังน้ำมัน + เพลากลางด้วย นะครับ

ขอบคุณมากนะครับ พี่หนุ่ม

0866987788 วิน

13. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ครับผมตอนนี้ให้น้าทรจัดกล่องให้อยู่ครับ เเต่น้ายอกลองช่วยกันหาเพราะน้ายังไม่ได้กล่องจากพี่เพชรเลยครับถ้าได้ก่อนก็เอามาเดี๊ยวน้าเเกจัดการใส่ให้ครับ

อยากเปลี่ยนเพราะกล่องผมมันเป็นฝาเท่เกียร์a/tครับ อยากได้กล่องฝาเเดงน้าบอกได้มาเพิ่มอีก 20 ตัวเฉยๆเลยเเค่กล่องอย่างเดียวเองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้