อยากได้คำแนะนำ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย เอกจ้า, 13 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    คือตอนนี้ได้รถAE 110 ตูดเป็ดมา
    แต่!! สภาพย่ำแย่มากครับ แต่ขับได้นะ

ก้อเลยอยากจะเอาไปทำให้มันดีหน่อยแรงขึ้นด้วยก้อดี หุๆ
    1. อยากเปลี่ยนเครื่องอ่ะครับ แนะนำที ขอราคา ค่าวาง (ผมดูเครื่องมะเปงอ่ะครับ ต้องดูยังไงเวลาซื้อ)
    2. ช่วยแนะนำช่วงล่างดีๆ(โช๊คอัพ อาไรประมาณนี้ ไม่ค่อยรุอ่ะครับ) ราคาไม่สูงมาก แร้วก้ออู่ทำอ่ะครับ
    3. อยากทำท่อซะหน่อย ที่ไหนงานดีๆมั่งครับ
    4. อยากทราบแหล่งประดับยนต์ งานดีๆ ราคาไม่สูงมากครับ เพราะว่าไฟหลัง มันแตกครับ แล้วก้อพวงมาลัยก้อเยินแร้ว

รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

1. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    1 เครื่องอยากได้แบบไหนครับ แรงรึประหยัดรึซ่อมของเดิม
    2 ช่วงล่างของเดิมเอามาซ่อมอัดน้ำมันใหม่ก็ดีได้ครับแบบประหยัด
    3 ท่อพอๆกันหมดทุกร้านอ่าครับ
    4 เซียงกงโลดไม่ก็ดูในเว็ป

ทุกอย่างมันขึ้นอยู่กะการใช้งานครับอาจจะตอบไม่ตรงเท่าไหร่

2. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    อยู่แถวไหนครับ ?

เผื่อพี่ ๆ เพื่อน ๆ จะแนะนำอู่ไม่ไกลบ้านให้ได้

3. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    ม่ายช่ายผู้เชียวชาญซะด้วยสิ อิอิ

ถ้าเครื่องก็มีหลายตัวให้เล่น แล้ว แต่ว่าจะเอาแรงหรือว่าธรรมดา

ช่วงล่างตามที่บอกคับ เอาของเดิมไปอัดน้ำมันก็ใช้ได้เเล้วคับ เข้า พรเทพ อุดมสุข โลด อิอิ

ท่อ ก็แล้วแต่จะเล่น ของนอกหรือ ไทยทำ งานเหมือนๆกันทุกที จิงๆๆ

ของแต่งก็เชียงกง มีทุกสิ่งให้ท่านเลือกคับ

อยากวาง 4A GE อ่ะครับ ไม่ทราบว่าราคาประมาณเท่าไร

โช๊คอัพไม่ไหวจิงๆคับ ตอนขับธรรมดาก้อยวบแร้ว หุๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้