ดีใจจัง

การสนทนาใน 'Rally' เริ่มโดย Rally Master RWD, 27 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rally Master RWD

Rally Master RWD New Member Member

33
    0
    0
    เรื่องของเรื่องคืออยากให้มีกระทู้เกี่ยวกับแรลลี่ในracingwebมานานแล้วครับ
    จะได้เอาเรื่องราวในวงการแรลลี่มาคุยกันบ้าง :D

2. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ดีด้วยครับ แล้วเข้ามาคุยบ่อยๆนะครับ :)

3. [N]oOk

[N]oOk New Member Member

42
    0
    0
  4. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    โอ้ดีมากๆ เลยครับ แต่ว่าคนยังเข้ามาไม่เยอะ ก็รบกวนพี่ๆ ที่มีรูปหรือมีเรื่องราวอะไรก็เข้ามาแบ่งปันกันเยอะๆ นะครับ ส่วนตัวผมชื่อเอกครับ แข่งแรลลี่ครอสอยู่ สนามแรกวันที่6 เมษานี้ ถ้าแข่งเสร็จจะเอาภาพมาให้ชมกันนะครับ แล้วอย่าลืมเชียร์กันด้วยนะครับ เบอร์ 747 :)

5. [N]oOk

[N]oOk New Member Member

42
    0
    0
    หวัดดีคับ พี่เอก :]

สนามแรกที่ไหนคับ ?
    ยังไงก็สู้ๆ นะคับ 747 ;]

นุ๊ก คับ*

6. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เย้......รอมานานแล้ว

rally ไม่ค่อยมีใครพูดถึงกันเท่าไหร่เลย

ในหนังสือรถก็แทบจะไม่มีลง

7. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    หวัดดีครับคุณนุ๊ก สนามแรกแข่งวันที่ 6 ที่บางบ่อครับ เลยแยกบางนาไปประมาณ 20 กิโลอ่ะครับอยู่ซ้ายมือ ว่างๆ ไปเชียร์ด้วยนะครับ

8. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ช่วยบอกละเอียดหน่อยครับอยู่ช่วงไหนมีอะไรสังเกตุ แล้วแข่งกี่โมงจะไปชมคร้าบ

9. aoncing

aoncing New Member Member

1
    0
    0
    ทําไมเดี่ยวนี้ ไม่มีเเรลลี่ เอเชียเเปซิฟิก มาเเข่งบ้านเราเเล้วอ่ะคับ

10. EAK@RACE_MAZ

76
    0
    0

สาเหตุหลักๆ ก็เป็นเพราะผู้ใหญ่เค้าไม่ให้การสนับสนุนเท่าที่ควร ทำให้ไม่เกิคความพร้อมในการจัดการแข่งขัน แต่แว่วๆ มาว่าปีนี้จะมีหนิครับ ไม่แน่ใจเหมือนกัน

11. เห็นในลายเซ็นต์ มีชื่ออู่ pongsatit carsport... ตอนนี้อู่พี่เขาไปอยู่ที่ไหนครับ....เคยเป็นลูกค้าพี่เขานานแล้วอยากเอารถไปทำอีกครับ

12. เอกไปสนามก็ไปถ่ายรูปรถสวยๆมาลงสิ จะได้เป็นทางเลือกใหม่ให้เพื่อนๆที่ยังไม่คุ้นเคยในวงการรถทางฝุ่น จะได้เข้ามาดูมาชมกันบ้าง
    อย่าลืมเอารูปรถผมมาลงบ้างนะ กระบะ 4 ล้อที่เอาไปลงหนังสือให้อ่ะ Frontier สปอนเซอร์จ่าส่งอ่ะ

13. Rally Master RWD

Rally Master RWD New Member Member

33
    0
    0
    ที่ชลบุรีมีคนชื่อ ต่อศักดิ์ กี่คนครับ

รู้จักแต่ ต่อศักดิ์ ที่เอากล่องไม้ขีดสีฟ้า ไปแขวนอยู่บนเสา หน้าร้านตัวเองอ่ะ

ไม่รู้คนเดียวกันรึเปล่า

14. นั่น พี่ต่อ KC ครับ ผม"ต่อ" สปอนเซอร์ จ่าส่งครับ กับพี่ต่อ KC ก็สนิทกันดี ชื่ออันนี้มาจากชื่อนักมวยครับ

15. ait

ait New Member Member

37
    1
    0
    หวัดดีครับ ผมชื่อ อิท ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ........

16. ยินดีที่ได้รู้จักครับ ว่างๆเอารถ Cross Country มาวิ่งเล่นสิครับ ตอนนี้มาวิ่งรุ่นกระบะ 4 ล้อกันเยอะเลย ทั้ง Akira Tano, พี่สมบัติ มุลิ ,พีท ทองเจือ ว่างๆมาเล่นกันครับ

17. ait

ait New Member Member

37
    1
    0
    ยินดีครับ เดี๋ยวว่างๆจะไปเล่นด้วย............

18. ครับผม................ว่าแต่ แชมป์สนามที่แล้ว หายไปไหนอ่ะ

19. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แวะมา...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้