ประกาศ ครับ ประกาศ..........

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ขณะนี้ ประธานของเราคือ.นายแชมป์ โดนไข้หวัดใหญ่เล่นงาน จึงมาประกาศเพื่อเลื่อนวัน มิตติ้งออกไปก่อน จนกว่านายแชมป์จะหายดีครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ป.ล.เราบอกนายแล้ว ว่าอย่าหักโหม:p:p:p

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    หายไวๆ นะครับ

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    หายไวๆเด้ออออพี่แชมป์

4. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    หายแล้วคับ เอากันวันไหนดี คิดถึงชาวแวนแล้ว เดี๋ยวไม่สบายอีก

5. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    29ขี่มอไซไปตลาดน้ำไทรน้อยคับ ไปกะคลับคลิก อิ อิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้