+++++ รูป งาน แข่ง SUPERTRUCK RACE & MIDWAY สนาม 1 +++++

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 1 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ยาวๆไปเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มีนาคม 2009
  2. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ชมกันต่อเลยครับ

3. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    :D:D:D

4. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    :eek::eek::eek:

5. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    :p:p:p

6. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0

7. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    :):D:eek:

8. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0

9. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    :eek::eek::eek::):):)

10. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    :):):)

11. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0

12. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0

13. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0

14. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    เสียดายรุ่น เสวิลโปร ไม่มีรูป ไม่ว่างถ่าย เด็กๆ ก็ ดันห่วงคุยกันอีก เซ็งเลย

15. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    เสียดายไม่ได้ไป.........ส่งมือปืนไปแทน.....ดีแมคเพชรเจริญรถตามุ้ย

16. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ตาเอ ชื่อหัวงานผิด อิอิ แก้ให้ด้วยน๊า เปน SUPERTRUCK RACE & MIDWAY สนาม 1 น๊า

เด๋ว รูปจากกล้องของเอวี่ ไปดูที่ซุปเปอร์ทรัคนะ

17. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ตาเอ ชื่อหัวงานผิด อิอิ แก้ให้ด้วยน๊า เปน SUPERTRUCK RACE & MIDWAY สนาม 1 น๊า

เด๋ว รูปจากกล้องของเอวี่ ไปดูที่ซุปเปอร์ทรัคนะ

18. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    รูปสวยมากครับ

19. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ขอบคุณคร๊าบ... อิอิ รุ่น .11 พอผมสมัครเสร็จพี่เอหวดคันแรก .11 เป๊ะลิเกเลิก ไม่ได้ลุ้นเลย 555

20. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ขอบคุนครับสำหรับรูป

21. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    เอมันเทพ แบร๊กเก็ตนิหว่า

22. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มีเมียไปคุมด้วยตาเอ 555+ เก็บรางวัลมาซะเพียบเลยนะ

23. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    รุ่น XX . 11 ผมเห็นไม่มีใครมาเลยเอาซะคันแรกเลย อิอิ

24. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    5555555555++ .11

25. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ขอบคุณครับ

26. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ขอบคุณครับคุณเอที่ช่วยถ่ายรูปมาให้ดูกัน แต่ม้ายเห็นรถผมเลย

27. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    อิอิ 555+ ผ่านไปได้ ด้วยดี สำหรับสนามแรก
    ขอขอบคุณ ทุกๆคน ที่มีส่วนร่วมสำหรับงานนี้นะครับ

ขอขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในวงการรถกระบะ ทุกท่าน ทั้งที่รู้จัก และ ไม่รู้จัก ที่ไปร่วมสนุกกันในงานนะครับ หากมีข้อผิดพลาด บกพร่อง 081-110-3003 , 089-232-2828 หนึ่งครับ ยินดีรับฟังนะครับ จะนำมาแก้ไข ปรับปรุง ในสนามต่อไปแน่นอนครับ
    ขอโทษด้วย หากมีข้อผิดพลาด บกพร่อง หรืออะไรก็ตามที่ทำให้ รู้สึกไม่ happy กันนะครับ
    โดยรวม ก็ขอขอบคุณจริงๆครับ ที่ร่วมกัน ให้งานผ่านไปได้ด้วยดี สนามหน้า จะทำให้ดีกว่าสนามแรกครับ อย่าพึ่งทิ้ง กันไปไหนนะครับ อิอิ ตั้งใจจัด เพื่อเน้นเอามันส์จริงๆ จะมามาก มาน้อย ผมก็จะไม่ชาร์ตค่าสมัคร อะไรครับ ไม่ขาดทุนก็ดีใจแล้ว ไม่มีกำไร ไม่สนใจครับ ขอบคุณในคำขอบคุณที่นักแข่งหน้าใหม่ และ นักแข่งงบน้อยหลายๆคนมีให้นะครับ

ขอบคุณสื่อมวลชน ที่ไปร่วมทำข่าว ทุกๆสำนักนะครับ

ขอบคุณ พี่สุพัฒน์ ผจก.สนามบิน ที่สนับสนุนแบบเต็มเงี่ยง อำนวยความสะดวกทุกอย่าง ไม่ต้องขอพี่จัดให้ ขอบคุณมากครับ
    ขอบคุณ บ.ก.ต่อ และ ผ.อ.บี เรซทรัค ครับ สำหรับน้ำใจ และ ความช่วยเหลือ ทั้งผลักทั้งดัน
    ขอบคุณ พี่จุ๋ม NORTH CLEANER อัดฉีดอย่างแรง
    ขอบคุณ พี่น้อย NJ สำหรับความช่วยเหลือ
    ขอบคุณ โชคอนันสปอร์ต แม่ยายผมเอง 555+
    ขอบคุณป๋ายุทธ พี่เบนซ์ กับน้องชาย(เจอหน้ามาเป็นปีคุยจนเปื่อยแต่ผมลืมชื่อมันทุกที) สุดยอดจิงๆ
    ขอบคุณทราย ที่มาช่วยรับสมัคร ครับ อิอิ

และคนที่ผมจะไม่เอ่ยถึงไม่ได้เลยคือ พี่ชาย ใจดีผู้อยู่เบืองหลังความสำเร็จ ทั้งผลักทั้งดันทั้งถีบ ครับ พี่โอ๊ต MIDWAY นครปฐม แต่คงไม่มีคำขอบคุณให้จริงๆครับ เพราะเกินคำว่าขอบคุณครับ สุดๆ.......

ยังไง หากมีข้อผิดพลาด หรือ มีอะไร ที่ต้องแก้ไข โทรมาแจ้งมาคุยผมได้ครับ หรือ ยิงมาผมก็จะโทรกลับ อิอิ
    ขอบคุณทุกๆคนมากๆครับ
    แล้วเจอกัน 17 พฤษภาคม 2552 นะครับ......................

28. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ครับ ขอบเตียงครับ ขอบคุณหลวม อิอิ

29. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    เอ๋ คู่นี่ยังไงกันหว่า มาทั้งขอบเตียง ทั้งขอบคุณหลวม อิอิอิ

30. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    555+ อิอิ

ขอบคุณอีกรอบครับ สำหรับ
    เฮียรุจ บางบอน พี่ศิษฐ์ บางมด น้าเปี๊ยก อู่ตาเปี๊ยก และ พี่ น้อง บางมดเรซซิ่ง ไปไหนไปหมด
    พี่เจี๊ยบ นครปฐม พี่บอย MIDWAY พี่แจ็ค NJ และทีมงาน เจี๊ยบเซอร์วิสทุกคน
    พี่เอ๋ พี่โก้ และทีมงาน เอ๋ เทอร์โบ นครปฐม
    ช่างเบิร์ด ช่างจิว หลักห้า และ ทีมงานช่างเบิร์ด ชบา ทีม
    ตาเอ นครปฐมและทีมงาน PLAY (แต่ไม่ขอบคุณตรงมาตอก .11 เลยไม่มีใครมาสมัครเพิ่มเลย B18ก็สอยที่1อีก 555)
    พี่โป้ง และทีมงาน COROLADO CLUB ทีม AZUJIRO ลพบุรี (ถ้าเครื่องไม่มีปัญหาอาจจะได้ชมไมตี้ 800 ม้าจากลพบุรี อิอิ)
    พี่ป้อม เทียนดัด และทีมงาน
    ช่างกุ๊ก อู่ช่างกุ๊ก นครชัยศรี
    พี่เบี้ยว สุวรรณอ้อมน้อย พี่พงษ์ เฮดเดอร์ นครปฐม
    น้าเล็ก อู่ช่างเล็กบางแพ
    ศรีวิลัย การไฟฟ้า บางเลน
    ทีมงาน RENOVATIO
    ทีมงาน ปลิวลมเรซซิ่ง
    ร้านเก่ง เฮดเดอร์ สาย4
    ตั้ม ราชบุรี
    เบิร์ด กอล์ฟ และ น้านัย ทีมงานสามดาว แม่กลอง ช่างเอ๋ ดำเนิน
    น้าโมทย์ อู่โมทย์ กระต่ายเต้น
    พี่เบียร์ อู่เบียร์เซอร์วิส
    เฮียดำ เหรียญชัยเทอร์โบ
    กาญจนบุรี เทอร์โบ

และที่ไม่ได้เอ่ยถึงอีกหลายท่านครับ จำได้ไม่หมดเลย ทั้งที่เอารถไป และ ไปลุ้น และท่านที่หลงเวลา อีก 3-4 สายที่คิดว่างานนี้เป็นงานกลางคืน อิอิ 17 พฤษภา เอาใหม่ครับ มาใหม่ อิอิ
    น้องๆที่หลงทาง คลอง6 ด้วยครับ
    ทีม SOFT จากปทุม อีกครับ มาไกลๆ

ขอบคุณคนที่จ่ายตังค์ 30 บาท เข้าชมทุกๆท่าน ขอบคุณนักแข่งที่จ่ายตังค์ 150-300-500 บาท ทุกๆท่านนะครับ

อย่าลืมครับ 17 พฤษภา เจอกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้