DAMS : Part No.

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 23 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    รายการ part no. ต่างๆ ของรถ อ่ะนะ

2. Yakumo

580
    7
    0
    Honda Access Part No.

เริ่มด้วย รีโมต ควบคุมเครื่องเล่น CD&MP3 ของ CIVIC 2004 ครับ

Console Table

Foot Light หรือไฟส่องเท้าในห้องโดยสาร

หมอนพิงศีรษะแบบ Sport

พนักพิงแขนฝั่งคนขับแบบปรับระดับได้

กรอบไฟเลี้ยวด้านข้าง สีควันบุหรี่

สปอยเลอร์ตูดเป็ด

GPS ของHonda เลยนะใหม่ล่าสุดเลย พึ่งมีขายในเมืองไทย ปี 2006 สิ้นปีนี้แหละ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2006
  3. Yakumo

580
    7
    0
    HONDA PART

สติกเกอร์ แปะตรงกระจก ประตู หน้านะ

ไฟเลี้ยวแก้มส้มของ

ยางครอบขั้วบวกของแบต นะครับ

หมุดพลากสติกสำหรับยึกแพงประตูหน้า

ที่คาดแบตนะครับ ราคาไม่แพงหรอก ถ้ามันสนิมขึ้นก็เปลี่ยนใหม่ดีกว่าสวยดี

แผ่นยางบังโคลนบริเวณซุ้มล้อหลังนะครับ

เหล็กค้ำตัวถังรถ จาก Civic ES เครื่อง 2.0 จะไม่มีมาให้ใน 1.7

4. Yakumo

580
    7
    0
    AIR CLEAN FILTER For CIVIC NEW DIMENSION

5. Yakumo

580
    7
    0
    กระจก ลดการเกาะตัวของหยดน้ำ ที่มากับ Civic Dimension ปี 04-05

สำหรับรถปี 01-03 เนี้ยถ้าอยากได้ก็จัดไปนะครับราคาต่อข้างก็ 9 ร้อยกว่าบาท รวม Vat ก็เกือบ 1 พันท่อข้างนะครับ ก็อยากได้มานา วันนี้ก็ จัดมาซะเลย ไหนๆ ก็แวะไป 0 มาแล้ว อิอิ ถึ่งบ้านก็ใส่เลย เอา Part กับ ตัวชิ้นงานมาให้ดู

ชิ้นงานจ้า

6. Yakumo

580
    7
    0
    หากันมานานสำหรับ ช่องใส่ของ ขนาด 1 DIN ตรงรุ่นของ ES ปี 03-04-05 ก็มา ดูตัวนี้เลย อุปกรณ์ตัวนี้ต้องนำเข้าจาก JP นะครับ

7. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    Logo Si หลัง

Logo Si หลัง จาก New Civic Si ปี 2007
    แบบเดียวกับ Logo Si for EP3

Part No. 75723-S5T-A01

เบิก 0 Honda USA ครับที่ japan ก็น่าจะมีนะครับเพราะ
    Part มาจาก Japan

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2007
  8. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    คิ้วขอบกระจกดำ

คิ้วขอบกระจกดำแท้ (เฉพาะชิ้นตรงประตู ที่เป็นเส้นตรง)

Part No.

หน้าซ้าย 72450-S5D-A12
    หลังซ้าย 72950-S5D-A12
    หน้าขวา 72410-S5D-A12
    หลังขวา 72910-S5D-A12

เบิก 0 honda USA

ที่ ญี่ปุ่นก็มีแต่ไม่รู้ว่า Part No. เดียวกันหรือเปล่าครับ

9. Yakumo

580
    7
    0
    ช่องใส่เหรียญ

ก็ซื้อมาไว้นานๆๆๆๆๆๆๆ มากๆๆๆๆๆๆๆ แล้วแต่ก็ยังไม่ใได้ใส่สักที เมื่อวานเลยได้โอกาศ ใส่ มันเข้าไปเลยเอามาให้ดูกันเล่นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้