new Sigma Limeted 2009

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย pilane racing, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pilane racing

pilane racing New Member Member

47
    1
    0
    ตัวออกใหม่ล่าสุด ปี2009

2. pilane racing

pilane racing New Member Member

47
    1
    0
    เเนะนำด้วยครับผม...

3. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    สวยครับ พี่อยู่แถวไหนหรอครับ

4. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    โป่งอลังการจิงๆครับ ยังกะตัวแข่ง

5. pilane racing

47
    1
    0
    อยู่เเถวรังสิตครับ...

6. pilane racing

47
    1
    0
    ตอนนี้ยังไม่สมบรูณ์...ครับ...กำลังหากระปุกพวงมาลัย...ช่วยแนะนำหน่อย...พวงมาลัยว่างมากตั้งจนสุดเเล้ว....เสียวร่วงข้างทาง...จริง..อยากใค้ใหม่จะใช้ของอะไรดีครับ...

7. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ลองถามคุณยะดูเห็นคุณยะบอกมีซากSigmaอยู่อีกคัน

8. custoon

custoon New Member Member

34
    2
    0
    โหดจังเลยครับ พี่น้อง

9. pilane racing

47
    1
    0
    เอาไว้สมบรูณ์แส้วจะไปมิดติ้งด้วยครับ....

10. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สวยคับไปได้เลย เห็นเเรกๆ นึกว่าตัวเเข่ง JGTC เหอะๆ

11. pilane racing

47
    1
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไช้ครับ...งานยุ่งมาก....

12. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    ผมเคยเห็นรถพี่หลายครั้งแล้วครับ อยู่สะพานแดงใช่ไหมครับ ผมอยู่คลองสองเองครับ

13. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    ต้องขอโทษด้วยครับกระปุกพวงมาลัยที่ผมมันใช้ไม่ได้ครับ เพราะซากของผมเขาชนมาข้างกระปุกพวงมาลัยพอดีครับ คาดว่าเสียครับเพราะผมงัดมันไม่ออกครับ :)

14. pilane racing

47
    1
    0
    ไม่ทราบว่า กระปูกพวงมาลัย จะแปลงเอารุ่นไหน ลงดี...ตอนนี้วางเครื่องใหม่แล้ว..ถ้าไช้เพาเวอร์ได้ก็ดี..ครับ...ขอบคุณที่เช็คให้ครับ...

15. pilane racing

47
    1
    0
    ครับผม..อยู่สะพานเเดง...แวะมาทักทายได้ครับ..

16. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    กระปุกเพาเวอร์ ใช้กับรุ่นL200ได้คับแต่ตัวนี้ราคาแพงหน่อยนะคับ ถ้ามือสองอยู่ประมาณ7-8พันอะคับ ของใหม่หมื่นกว่าบาทได้อะคับ ถ้ารุ่นอื่นแปลงใส่ได้แล้วถูกกว่าส่งข่าวบอกกันด้วยนะจ๊ะ

17. pilane racing

47
    1
    0
    ใช้ของ..L200...ใด้เลยใช้ใหมครับ..เอาตัวที่มีเพาเวอร์ด้วย..จะใช้ใด้ใหม..

18. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    ใช้คับบอกเชียงกงเอากระบุกเพาเวอร์L200 อะคับ ต้องไปเชียงกงที่มีมันมีอะไหล่ดีเซลนะถึงจะมี ถ้าหาไม่ได้ บอกแล้วกันคับแถวบ้านเยอะแต่ราคามันแพงแล้วจะลองถามให้แล้วกันคับเพราะอยากแปลงเหมือนกันไม่ไหวกล้ามจะขึ้นแล้ว

19. pilane racing

47
    1
    0
    ถูกต้องครับ...กร้ามเป็นมัดแล้ว..ขอบคุณครับ.ต้องลองหาดูก่อน..แล้วกัน

20. pilane racing

47
    1
    0
    อยากขับแล้วครับ..แต่งานมาขวางกั้น..

21. pilane racing

47
    1
    0
    แวะมาแนะนําใด้ครับ...วันหน้าจะเอารูปเครื่องมาลงให้ดู..

22. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เป็นเครื่องอารายคับ

23. อาลูโตะ

304
    7
    0
    อยากชมเช่นกันครับ

24. pilane racing

47
    1
    0
    วันนี้ไม่ทันครับ...พอดีงานยังไม่เสร็จ..

25. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    อยากเหนจัง โป่งได้ใจจิง ๆ

26. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    Galant Sigma Copy มีคันเดียวในโลก 55+

27. pilane racing

47
    1
    0
    วันนี้เอารถไปลองมา...555..เร้าใจจริง..เสียดายรถเยอะไปหน่อย...

28. pilane racing

47
    1
    0
    วันหลังมิตติ้ง...ไปดริ้งกันดีกว่า..จะใด้เจอกัน555...

29. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    รถเครื่องอารายคับ ตอนนี้ยังไม่ตอบเลย

30. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ไปด้วยคนครับ อยากดริ้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้