ใครอยู่นครศรีธรรมราชบ้างคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย sutyood, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sutyood

sutyood New Member Member

48
    0
    0
    รายงานตัวหน่อยครับ ผมตาน้องครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2010
  2. ผมชื่อ หงส์ คับอยู่นครศรีเหมือนกันคับ

3. sutyood

48
    0
    0
    คุณหงส์อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่ซอยปิยมิตร หลัง รร.จรัส ครับ

4. อยู่ อ.ลานสกา คับเเต่มาในเมืองเกือบทุกวัน
    เเล้วรถคุณ น้อง คันไหนคับเจอจะได้ทักถูก
    ของผม L200 สีเเดงจอดเเถวมุมป้อมบ่อยๆนะคับ

5. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    แล้วมีท่านใดอยู่สุราษมั่งครับ ผมต้องไปคุมไซด์งานของ ปตท. คลังปิโตรเลียมสุราษฎร์ธานี
    เกือบๆปีครับ หาเพื่อนหน่อยครับ

6. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

นครศรีธรรมราช อ.ขนอม อะ

7. UNSAI

1,416
    17
    38
    ไม่ใช่ที่ขนอมครับพี่ อยู่ อ.เมืองสุราษเลย ใกล้ๆ Fab Shop ของ Shevron อ่ะ

8. sutyood

48
    0
    0
    ที่สุราษก็มีเยอะครับ ลองเข้าไปดูใน www.suratracing.com ดูครับน่าจะพอได้คุยกันบ้าง

9. sutyood

48
    0
    0
    ขนอมอยู่แถวไหนครับ แล้วเข้ามาเที่ยวในเมืองนครบ้างหรือเปล่า ยังไงก็ลงรูป
    รถให้ดูบ้างก็ดีครับ

10. sutyood

48
    0
    0
    ของผม triton สีดำครับสวนรูปเดี๋ยวงให้ดูนะครับ พอดีตอนนี้ยังลงรูปไม่เป็นครับ(กำลังศึกษาวิธีลงอญุ่ครับ อิอิ)แล้วของคุณหงษ์ละครับ ลงให้ดูได้หรือเปล่าครับ[/I]

11. รูปคับไม่รู้ดูได้ป่าว

12. sutyood

48
    0
    0

13. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    สวยเลยคับ เดี๋ยวเดือนหน้า ว่าจะไป สุราษ พอดี อิอิ

14. UNSAI

1,416
    17
    38
    แล้วเจอกันครับพี่เอ๋

15. sutyood

48
    0
    0
    สำเร็จแล้วครับ

16. sutyood

48
    0
    0
    สวัสดีครับพี่เอ๋ มาสุราษแล้วถ้าว่างก็เลยมาเที่ยวนครบ้างนครับ ชาวนครยินดีต้อนรับครับ ผมชื่อตาน้อง ครับ

17. คันนี้เคยเห็นคับที่ว.ค. ที่ในเมืองด้วย
    สวยมากๆยังเเอบชอบเลยคับ วันก่อนถอดฝาท้ายด้วยใช่มั้ยคับ

18. sutyood

48
    0
    0
    ใช่ครับ คุณหงส์ตอนนี้ผมเรียนราชภัฎ เสาร์/อาทิตย์ครับ ถ้าเจอกันก็กระพริบไฟทักทายกันบ้างนะครับ คุณหงส์ออนเอ็มอยู่หรือเปล่าครับ

19. Mไม่ได้ออนคับผม

20. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ผมเต้ยคับ
    บ้านอยู่ที่ทุ่งสงแต่มาอยู่กรุงเทพนานแล้ว
    ขับไมตี้สีเขียวล้อทองคับ

21. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    น่าไปเที่ยว คีรีวง อะ ไม่ได้ไปนานและครับ ครศรีฯ เพิ่ง เคยไปแค่ครั้งเดียว เอง คราวที่ไป เขาหลวงก็ไม่ได้ขึ้น แถม หลงอีก (เสือกเดินเข้าป่า คนเดียวนี่นา 55 ) ลานสกา ... ไม่ไกล คีรีวงเท่าไร เหดียว มีตัง ค่อย ว่ากัน เหอ ๆ ยินดีครับ ได้มีเพื่อน ๆ เยอะ ๆ ....

เออ ตั้ม จะลงไปอยู่สุราษ เหรอ ขนอม ด้วย เคยมีเพื่อนสนิท อยู่ ดอนสักอะ นานมาและ แต่ เดือน เมษา วันที่ 4 เปิ้ลมันจะ บวช เลย จะลงไปกัน ไม่แน่ใจว่าที่ไหน ไม่รู้ พุนพินป่าว ว่าง ๆ ไม่รู้ ทำไร ก็มาหาอะไรกินกัน ได้ เบอร์ มีแล้วช่ายป่ะ ลงวันที่ 3 ถึง เย็น ๆ เช้า วันที่ 4 กลับ ถึง ราชรี วันที่ 5 เย็น ๆ .................................. เอ๊ะ ยังไง อิอิ

22. UNSAI

1,416
    17
    38
    ได้ครับพี่เอ๋

23. phuketracing

phuketracing New Member Member

136
    0
    0
    รถแถวนครสวยๆดีนะครับ
    ผมอยู่ภูเก็ตครับ

24. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ได้ข่าวว่า เด้ก ภูเก็ต มาวิ่ง เส้น ข้าม พานสาสิน ไปทาง ท้ายเหมืองเหรอ ครับ เมื่อ ก่อน มีเพื่อน เป็นตัว ขับ อยู่แถว ๆ นั้น อะ ครับ

25. sutyood

48
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับ อยู่กทม.ก็คุยกันได้ครับ ว่างๆก็ลงรูปรถให้ดูบ้างนะครับ

26. sutyood

48
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ภูเก็ตรถสวยๆก็เยอะนะครับ ผมไปบ่อยเหมือนกัน

27. มาเที่ยว คีรีวง ก็โทรหาผมด้วยละกันคับอยู่หน้าซอยบ้านผมเองคับ อิอิ
    ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกท่านคับ:cool: อยากรู้จักstep out,มานานเเล้วคับท่าน

28. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

แวะมาเที่ยวครับ...

29. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    อยู่สุราษครับ

ผมขับเบนซิน แต่เพื่อนๆขับดีเซลกันหลายคันเหมือนกัน

30. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    ตั้ม ผมอยู่สุราด แล้วเอาโอโม่มาป่าว เดี๊ยวนัดเพื่อนๆให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้