สมุดเยี่ยม [เข้ามาติชมและแนะนำข้อเสนอแนะได้ค่ะ]

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย nutmof, 29 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nutmof

nutmof New Member Member

100
    2
    0
    ในที่สุด DAIHATSU CLUB ของเราก็มีบอร์ดเป็นของตัวเองซะที
    ต้องขอบคุณพี่เก่ง Web Master ของเราที่ช่วยให้คลับเรามีบอร์ดส่วนตัวกะเค้าบ้างซะที
    ไม่ต้องไปคอยหาเอาว่าวันนี้จะไปอยู่ตรงไหนของกระทู้ ขอบคุณจริง ๆ จากใจเลยครับ
    ไม่นึกว่าได้มีบอร์ดกะเค้า แต่ก็มีจนได้ ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

และที่ขาดไปไม่ได้ก็คือพี่กล้วย910 จาก Bluebird Club ที่คอยช่วยเป็นกำลังใจ
    คอยให้คำปรึกษา และก็คอยช่วยเหลือ ต่าง ๆ นา ๆ ขอบคุณครับผม
    (ขนาดมิตติ้งคลับเราพี่กล้วยยังไปให้กำลังใจเลย )

เพื่อน ๆ ที่แวะเข้ามาก็มาลงชื่อเยี่ยม ติชม ได้นะครับ
    และที่สำคัญ ถ้าเพื่อน ๆ ใช้หรือมีเพื่อนใช้รถ Daihatsu รุ่นไหนก็ได้ ก็ฝากชวนมาเข้าคลับบ้างนะ

ขอบคุณค่ะ :D

2. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    สวัสดีค่ะ กิ๊ฟท์ช็อฟนะค่ะ จากคลับคนขี้เหงาค่ะ...กำลังสนใจรถมิล่า3ประตูอยู่ค่ะ..เลยแอบย่องมาดูข้อมูลนะค่ะ
    แต่ยังหารถไม่ได้เลยค่ะ..อยากได้ขับไปกับมหาลัย ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ

3. สวัสดีครับ ผมชื่อ "อรรถ" ครับ ใช้รถมิร่า สีแดง ปี95 ครับ ชอบมิร่าครับ น่ารักดีครับ
    อยู่ ภูเก็ต ครับ มาภูเก็ต ติดต่อผมได้นะครับ มีไรให้ช่วยได้เต็มที่ครับ 086-7391528

4. kwangza

kwangza New Member Member

4
    0
    0
    ซาหวัดดีค่ะ ชื่อ kwangza ค่ะ ใช้มิร่า สีขาว ชอบรถมิร่า เพราะแต่งแล้วน่ารักดี มีอะไรให้แนะนำติดต่อได้ที่ [email protected] นะคะ

5. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    สวัสดีคับ ผมมาเยี่ยม

:D

6. bestzaa1

bestzaa1 New Member Member

70
    1
    0
    คิดถึงพี่แจ๊ค และ พี่ๆ ทุกคนคับบบบบ

7. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    สวัสดีีครับ สมาชิกใหม่ึครับ

งืมมๆ...โดยรวมเวปบอร์ดดีมากครับ สวยเท่ห์ เีร็ว เข้าใจง่ายครับ
    ส่วนเรื่องการนำเสนอก็ดีครับ แต่อยากให้มีกระทู้ที่แสดงภาพชัดเจนกว่านี้น่ะครับ
    อย่างเช่นผมหรือท่านอื่นไม่้มีความรู้เรื่องเครื่องยนต์และชื่ออะไหล่(ศัพท์ช่าง) วิธีแก้ไขและตกแต่ง เสริมเติม น่ะครับ เพื่อวิทยาทานแก่คนที่ไม่รู้และเพื่อกลุ่มคนที่จัดอยู่ในประเภทซุกซน (ในที่นี้หมา่ยถึงอยากจะลองแต่งๆมั่ง) อย่างผมเป็นต้นครับ

งืมมๆ..ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะขอรับ ขอให้ทุกท่้านจงมีสุขกายใจที่ดี มีตังค์ใช้ไม่ขาดมือ ไปไหนมาไหนก็ให้แบบไปด้วยกันมาด้วยกันนะครับ สุดท้ายเลย "เมาอย่าขับ" นะคร๊าบบบ...

8. Driffer

Driffer New Member Member

211
    0
    0
    หวัดดีคับ ผม ชื่อ " ต่อ " คับป๋ม อยู่นครสวรรค์ คร๊าบ

ใช้รถ Mira Modeno 4 ประตู ปี 2006 คับ สีขาว
    e-mail : [email protected]

อยากแปลงโฉมเจ้าลูกชายแย่แล้ว อยากให้พี่ๆ ช่วยชี้แนะให้ผมหน่อยคับ

9. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    สวัสดีครับแวะมาเยี่ยมเยือนครับ

10. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    สวัสดีครับ

ไปแอบดู ที่ พีระ มา

ชอบครับ สวย ๆ กันทุกคันเรย โดยเฉพาะสีชมพู งะ มี ซันรูฟ ด้วย

อิอิ ^^

11. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ ^^

12. chol435

chol435 New Member Member

2
    0
    0
    หวาดดีครับ ผมกำลังหาอยู่ ครับ รอ 2เมษาไปเเล้วละครับถึงตัดสินใจ กลัวโดนทหาร ซื้อมาเเล้วม่ายมีคนขับ ผม ชื่อ ชล ครับ อยู่พัทยา (ใต้)

13. bestzaa1

bestzaa1 New Member Member

70
    1
    0
    สอบถามหน่อยครับ น้าแจ๊ค มีร่าแดง หายไปไหนแล้วอ่ะครับ ใครติดต่อได้บ้างครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้