ใครเคยเป็นบ้าง .. กลิ่นน้ำมันเบนซิน เหม็นคลุ้งในห้องโดยสาร

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย RedShaDo, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RedShaDo

RedShaDo New Member Member

18
    0
    0
    เหม็นจนปวดหัว เลยรื้อเบาะหลังออก โอ้โห ... คราวก่อนถังน้ำมันรั่ว แล้วไปเปลี่ยน ถังน้ำมันมาใหม่ แต่ไม่ได้เปลี่ยนซีลลูกลอยที่อยู่ด้านบน เวลาเติมเต็มถัง น้ำมันจะ กะฉอกออก และระเหยออกมา ถึงว่า ทำไมเปลืองน้ำมันจัง ซีลตัวนี้ ในตลาดแถวบ้านผมไม่มีขาย เลยต้องเข้าศูนย์อย่างเดียว ราคาไม่แพงครับ 190 บาท:eek:

2. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ของผมเคยครับ แต่เปงที่ถังดักไอน้ำมันเบนซิลครับ เปลี่ยนแล้วก็หายครับ

3. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    hanaka5555 ท่าจะ เข้าอู่บ่อย อิอิ ว่าแต่ ช่วงนี้หายไปเลย นะ

4. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    มีเหมือนกัน ม่ายรู้ออกมาจากตรงไหน

ยิ่งรถติดๆอะ โครตเหม็น แทบเป็นลม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้