ความเป็นระเบียบหายไปไหนครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย สมาชิกรุ่นแรก, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    YES เห็นด้วยครับน้า

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

สิ่งที่ดีอยู่แล้วก็ควรรักษาเอาไว้นะครับ เอาใจช่วยพี่ ๆ ครับ ผมก็เพิ่งเข้ามาเล่นใหม่ครับ หายากครับคลับสำหรับชาวกระบะดี ๆ แบบนี้.............

3. peeradon

peeradon New Member Member

63
    0
    0
    คือไม่เป็นระเบียบอย่างไรหรอ

ผมงงไม่เข้าใจ ช่วยแจ้งหน่อยนะ

คือผมยังมะได้สมัครสมาชิกอะไรเรยอ่ะ

แร้วสามารถสมัครสมาชิกอย่างไร พี่นัดมีตติ้งกันแถวไหน

ผม มหาชัย สมุทรสาคร อ่ะคร๊าฟผม

ขอบคุณมากนะคร๊าฟ

รบกวนช่วยตอบทาง pm อีกที่ด้วยนะพี่ ๆ

4. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ผมก้อไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยๆเหมือนตอนก่อนอ่ะนะคับอิอิ ตอบแบบง่ายๆแล้วกันนะคับ
    คือหน้าบอร์ดอ่ะคับ จะมีไว้ประมาณว่าพูดคุย ถามตอบปัญหากัน นัดแนะไปทำกิจกรรมกัน
    พูดคุยเฮฮากัน ประมาณนี้อ่ะคับ แต่ที่ท่าน จขกท.บอกว่าไม่เป็นระเบียบก้อเพราะว่ามีการ
    โพสต์ขายกันเกิดขึ้นในหน้าบอร์ดนี้คับ ซึ่งมันจะมีหน้าซื้อขายไว้รองรับอยู่แล้วคับ ก้อควร
    จะไปโพสต์ในหน้าซื้อขายคับ ข้อเสียของการซื้อขายคือมันจะมีการอัพแข่งขันเพื่อให้กระทู้
    ของตัวเองอยู่ในหน้าแรกหรืออันดับต้นๆตลอดคับ เพื่อที่จะให้ผู้ซื้อได้เห็นอย่างชัดเจน แต่มัน
    ก้อดูอาจจะไม่มีอะไร แต่พอมันมาอยู่ในหน้าบอร์ดนี้แล้ว การอัพกระทู้มันก้อจะดันกระทู้ความรู้
    หรือกระทู้พูดคุยกันตกลงไปอยู่ล่างๆหรือหน้าหลังๆคับ ทำให้คนที่มาหาความรู้หากันไม่เจอคับ
    เขาก้อเลยมีหน้าซื้อขายเพื่อให้มันเป็นระบบระเบียบมากขึ้นคับ ประมาณนี้แหละคับ

5. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    เยี่ยมครับ

6. 4d56

521
    14
    0

ดีแล้วคับที่ไม่ซีเรียสเรื่องคะแนนคับ ผมก้อเล่นมาหลายปีคับยังไม่รู้เลยว่าคะแนนมีไว้เพื่ออะไรคับ
    ผมก้อเป็นเพียงแค่สมาชิกเว็บบอร์ดของrcwเท่านั้นแหละคับ ขอขอบคุณท่านผู้ดูแลบอร์ดที่ทำให้
    เว็บบอร์ดนี้ยังใช้ได้คับ ส่วนตัวแล้วผมก้อได้แต่ใช้เว็บบอน์ดคับ ไม่เคยได้ช่วยอะไรเลยคับ ยังไงก้อ
    ขอขอบคุณคับและขอให้กำลังใจทุกท่านคับ ส่วนท่านที่เข้ามาใหม่ๆก้ออยากให้อ่านกติกาของบอร์ด
    สักนิดคับ ท่านผู้ดูแลจะได้ทำงานเบาลงคับ ช่วยๆกันคับมันจะได้น่าอยู่ยิ่งขึ้นไปคับ ไม่รู้ไม่เป็นไรคับ
    แต่ถ้ารู้แล้วก้อรักษากฏกติกานิดนึงคับ ขอบคุณคับ

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ยังไงก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะคับ สำหรับผู้ที่ปฎิบัติตามกฎ อิอิ

8. SUPHAN_CLASSIC

SUPHAN_CLASSIC New Member Member

14
    0
    0
    อ่อ อย่างนี้นี่เองผมก็คนนงที่โพสซื้อขาย ...เพราะผมไม่ทราบว่ามีบอร์ดซื้อขาย .....แต่ตอนนี้ทราบแล้ว พร้อมปฎิบัติครับ (และปฎิบัติแล้วด้วย) ...อ่านที่ถามตอบกันแล้วก็เห็นด้วยครับ เพราะซิ้อ-ขาย แล้วกระทู้จะตกเร็วจิงๆ .....ที่เคยโพสไปก่อนหน้านี้ก็ขออภัยด้วยนะคร๊าบบบ

9. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    คร๊าบพี่ๆทุกคน ผมจะปฏิบัติตามระเบียบครับ ผมก็กำลังเพิ่งมาเล่นครับ ถ้าผมทำทำผิดพลาดประการใด ผมก็ขอโทษพี่ๆทุกคนที่ดูแลด้วยนะครับ.......เห็นใจพี่ๆที่ดูแลเหมือนกันครับ

10. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เอาใจช่วยค่ะ

เข้ามาดูบ่อยๆ

ขอให้ปฎิบัติตามที่พี่ๆเค้าบอกละกันนะค่ะ

เพื่อความเปนระเบียบค่ะ อิอิ

11. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ยังไงก็ขอความกรุณาปฎิบัติตามกันด้วยนะคับ เพื่อความเป็นระเบียบ Thank you........

12. KnoT@TFR

KnoT@TFR New Member Member

13
    0
    0
    เห็นใจModที่ดูแลอยู่ทุกท่านนะครับ..... คนในบอร์ดเยอะก็ยุ่งยากเป็นธรรมดาครับ
    แต่ถ้าให้ความร่วมมือ.....จัดระเบียบกันหน่อยก็จะดูดีไม่น้อยเลยครับ!!!

13. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    แต่ก้อยังมีอยู่นะค่ะ ตอนนี้

14. 4d56

521
    14
    0
    ก้อยัง งงๆ กะเค้าเหมือนกันคับคุณเอ สงสัยคนที่มีอำนาจคงต้องไปบอกในกระทู้เค้าเลยอ่ะคับ

15. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    เอาใจช่วยครับ

16. *a*NZ#059

*a*NZ#059 New Member Member

1
    0
    0
    เส เนม หาย ไป ไหน เเล้ว คับ เอิกส์ หายไปไหน หวา

17. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
  18. 4d56

521
    14
    0
    อัพให้อ่านกันคับ

19. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    ผมว่าเราเปิดกระทู้ ซื้อ-ขาย สักหนึ่งอันดีมั้ย

20. ลองสังเกตดีๆครับ http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?f=314

21. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ตามที่ตี๋ บอกเลยค่ะ

เข้ามา บอร์ดนี้ หน้าแรก ก้อหน้าจะเหนกันน๊า อยู่ซะบน เลยอะ ทำไมไม่มองกันน๊อะ เหอะๆ

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  22. 4d56

521
    14
    0
    คงไม่ได้สังเกตุกันละคับคุณเอ

23. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เฮ้อ.........ช่วยๆกันหน่อยนะคับ สงสาร Mod คับ

24. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ตามนั้นๆ

25. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    UP DATE BY < HANUMARN >
    16-06-2011

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ตามมาอัพด้วยคน

27. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    ช่วยๆกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้