รูปมีตติ้ง 11/12/2005มาแว้ว

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย RETRO SPEC, 12 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    โอ้... คนเยอะนะเนี่ย

ไปเรียกรถไอ้หยกว่า Liftback อีกแล๊ะ ! 555+

2. gOngU

398
    4
    18
    ขวางกันมาทั้งลำ -*- !

3. gOngU

398
    4
    18
    ไอ้หยกแม่งจ๊าบวะ... มีนิ้วชี้ด้วย !

4. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    เออแฮะ ตี้ถ่ายสวยจริง ๆ ด้วย เลือกมุมดีจริง ๆ :) ชอบรูปที่เหมือนไอ้ต้นไปยืนบนหลังคารถไอ้หยกอ่ะ :D :D :D มองเผิน ๆ นี่เหมือนมาก ๆ :D :D :D

ปล. ภูมิใจตัวเองจริง ๆ ที่ล้างรถเองแล้วถ่ายรูปออกมาได้เงาขนาดนี้ :cool:

5. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ไว้มีทติ้งคราวหน้ามาอีกให้ได้นะครับตี้ :) ต้องขอขอบคุณตี้ไว้ ณ ที่นี้ด้วยสำหรับรูปสวย ๆ :D :D :D เป็นตากล้องให้เราอีกคน :cool:

6. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0

ได้เลยครับผม แต่ว่า รถจะไปได้อะเปล่า ต้องลุ้น แต่ถ้าตัวว่างไม่ติดอะไรไปแน่ๆครับผม หนุกมากๆ

7. hippo_sleek

449
    5
    0
    ตอนตี้ดริฟท์อยู่นี่ พวกเราแอบตั้งฉายากันให้ด้วยว่าเป็น Transporter :D :D :D เห็นขับออดี้เหมือนกัน สาดมาเต็ม ๆ :D :D :D

8. gOngU

398
    4
    18
    SSR ไอ้หยกแม่งแจ่มจิงๆ

9. hippo_sleek

449
    5
    0
    คนเยอะจริง ๆ ครับคราวนี้ สนุกมาก ๆ :D แต่ก็เสียดายพี่น้อง FF Drifter ไม่น่ารีบกลับจริง ๆ ด้วย พี่เนดริฟท์มันส์มาก ดูแล้วแบบ มันส์ในอารมณ์สุด ๆ :D ไว้รอถึงมีทติ้งคราวหน้าอีก อิอิ :D

10. Tee@Abuser

740
    29
    0
    เอางั้นเลยหรอคับผม ของตี้ A4 1.8 4สูบแถวเรียง ทางพี่ Transporter นั้น A8 W12 เลยนะ ขับ 4 ด้วย แหะๆ แต่ครั้งหน้ามีเอาไปสาดแน่ๆคับผม ( ถ้าแม่ไม่อยู่ อิอิ )

แก้ไขล่าสุด: 12 ธันวาคม 2005
  11. hippo_sleek

449
    5
    0
    A8 ตี้ A8 ใน Transporter มัน A8 :D :D :D แฟนพันธุ์แท้เบนซ์เลยหลงเรื่องออดี้ :D :D :D

12. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ตี้ ไม่กลัวที่บ้านมาเปิดเจอรูปเหรอ อิอิ

13. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    โห อดถ่ายรวมเลย

14. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0

ใส่ทั้งชุดนี่เจ๋งเลย :rolleyes:

15. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    ไม่ค่อยสบายว่ะ เลยไม่ได้ไป อิอิ

16. *+* โต้ง *+*

1,306
    29
    0
    เจ๋งกันทุกคันเลย

17. *+* โต้ง *+*

1,306
    29
    0
    รูปสวยมากๆเลย

18. gOngU

398
    4
    18
    แล้วทำไมกูต้องพลาดล้อลายนี้ด้วยวะ ! ! !

19. hippo_sleek

449
    5
    0
    เค้าเรียกดวงครับ :)

20. gOngU

398
    4
    18
    เปล่าครับ เค้าเรียกพ่อกูทำเซ็ง...

21. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    แจ่มครับ

22. Tee@Abuser

740
    29
    0
    พิมพ์ผิดครับผม แหะๆ

23. Tee@Abuser

740
    29
    0
    เสียวๆ เหมือนกันอะคับ แหะๆ

24. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    จิงๆบางคนก็ไม่ได้รีบกลับนะ เรา 4 คนอะหาเรื่องไม่กลับกันเอง 5555

25. hippo_sleek

449
    5
    0
    หมายถึงรีบกลับตอนอยู่เยสเฟร้ย~ :D ไม่ได้หมายถึงหลังจากนั้นเส่ะ :cool:

26. ไอ้ฟาย.....เค้าขับหน้ากัน ไปยุ่งไรกับเค้า

อ๋อเปลี่ยนล้อ.......ก็ดีๆดูสมราคานิดนึง...ลิฟแบ๊คในตำนาน

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

มีปัญหามาแดกเบียร์กับกู

27. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    คนข้างบนครับ พลาดชุดนั้นไม่เป็นไรครับ แต่ชุดของกูอย่าพลาดนะครับกูรอมึงอยู่ :D

28. paT01

paT01 New Member Member

65
    1
    0
    พลาดก็ได้นะ ผมรออยู่ ......กล้วยหอมเน่าอ่ะ

29. hippo_sleek

449
    5
    0
    นั่น หักคอ 4500 อ่ะนะ :D :D :D

30. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    โห้ นั้นกูขอหักเลยนะนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้