++++++ รูป TRIP ที่ พัทยาครับ ++++++

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย ต้นกล้า, 16 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    รูปน้อยไปหน่อยต้องขออภัยด้วยครับ :D :D

2. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    รูปต่อครับ :sad:

3. ต้นกล้า

591
    27
    0
    อีกหน่อย :sad:

4. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    สนุก ดีๆๆ รูป แรก ผู้พันแก๊ป บัญชา การ รบ (นอนรอข้าศึกในบังเกอร์ 55)

ไป อีก ไป นั่ง ดู สาวๆ น้ำทะเล เสียง คลื่น

ขออภัย เพื่อนๆ คราว หน้า จะเคลียร์ อะไรๆ ให้ เรียบ ร้อย ครับ

5. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    งานนี้มีคนอ้วก สอง คนอิอิ น่าสีดกัน เลย ทีเดียว หลังจากเล่นโกคาร์ท
    มันส์ มากครับงานนี้

6. ต้นกล้า

591
    27
    0
    ผมไม่น่าเห็นท่านตูน อ้วกเลย.....................................................

7. Toon_garage_src

Toon_garage_src New Member Member

20
    0
    0
    ไม่น่ากินเยอะเลย ขนาดยังไม่เล่นยังจะอ๊วกเลย......

8. Toon_garage_src

Toon_garage_src New Member Member

20
    0
    0
    พอดีเข้าโค้งแรงไปนิด...+_+

9. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    พลาดอีกแล้ว รถมีปัญหา คราวหน้า ไม่พลาดแน่ เสียดายโคด

10. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    มี ซ๊อต เด็ด ใคร อ้วก เนี้ยยย

11. ต้นกล้า

591
    27
    0
    จ้า................ ป๋มกับ ท่านตูนเองคร้าบบบบบบบบบบบบบบ.................................

มอบตัวโดยละม่อม

12. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    แก้ตัวกันใหม่ที่BB Gun+++++++++++

13. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    เข้าโค้งแรงไป เลย กระชอก ออก ปาก อิอิ

อย่าดี ฟ่า กลัวแรงG อะดิ

14. ต้นกล้า

591
    27
    0
    อ่า.......................แต่ป๋มกับท่าน ตูน ขับกันไม่มีหลุดนะคร้าบบบบบ..........................:D :D :D

15. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    น่าสนุกนะเนี่ย....

16. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ผม สำรวจ สนาม เรียบ ร้อย

ขับ กิน ลม สบายๆๆ

17. Toon_garage_src

20
    0
    0
    ถ..........ถู.........ถูกต้องนะคร๊าบบบบ.....ไม่หลุดโค้งมายืนเด๋อด๋าอยู่กลางสนามนา...ฮิฮิ

18. ต้นกล้า

591
    27
    0
    ถูก คริ คริ...............................................

19. May-Pro

May-Pro New Member Member

9
    0
    0
    พลาดอีกตามเคยตูมาอเมกาที่ไรเที่ยวกันจัง ทีกลับไปอยู่เมืองไทยตั้งหลายเดือนเสือกไม่ค่อยจะไปไหนกันเลยนะเพื่อนๆ

20. ตั้มSRC

890
    17
    0
    เดี๋ยว มี รอบ หน้า แก้ตัว กัน ใหม่

กลับ มา เร็วๆ นะ :car:

21. ต้นกล้า

591
    27
    0
    ทริปหน้า อาจจะเป็น พิษณุโลก อิ อิ..............................................

22. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    รูปที่4 ตาพี่แก็ปเหล่ไรอะ เห็นนะ หึหึ มีเยอะแล้วไม่พอรึ เอิ๊กๆ

23. ตั้มSRC

890
    17
    0
    นั่น ดิ เพิ่ง จะเห็น ว่า พี่ แก๊ป เหล่ สาวๆๆๆ :D

24. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    คราวหน้ามาอีกนะครับ พอดีคราวนี้ไม่ว่างเลยไม่ได้อยู่ต้อนรับ คราวหน้ามาจะจัดชุดใหญ่ไว้ให้ครับ ยังไงก็ขอบคุณที่มาครับ ขอบคุณพี่ปุ้ยด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2007
  25. Super Soluna

232
    4
    0
    ต้องขอขอบ คุณ น้อง FAR AE92 มากๆครับ ที่ให้พวกพี่ได้ ไปปล่อย แก่ และสนุกกัน ขอบคุณ มากๆสำหรับ สนามBB GUN ครับ เด๋วรอบหน้ามีโอกาส จะไปอุดหนุน หรือ ถลุง อีก ครับ
    Project By PRC Drag Project From Pattaya R/C Power boat

26. ต้นกล้า

591
    27
    0
    ขอบคุณนะครับ เล่นจนตัวดำ เเค่หลักร้อยอ่ะ...........................:eek:

ปกติก็ดำอยู่เเล้วนี่หว่า :(

27. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    แถวบ้านผมเปิดใหม่อะ ตรงด่านเก็บตังทับช้างอะครับ เส้นคู่ขนาน ใครชอบลองไปสำรวจดูเลยครับ

28. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ครับ ขอบคุณๆๆ

แต่ ต้อง ไป ฝึก หน่อย

เล่น ซุ่ม ยิง ซะ เผา ขน เลย 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้