ใครใช้รถอะไรกันบ้าง แนะนำตัวหน่อยนะจ้ะ

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 30 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karnauto

karnauto New Member Member

6
    0
    0
    หมูกระบี่ คับปี่น้อง เพิ่งเปลี่ยนมาเป็น Navara Calibre ครับ เผื่อจะได้หล่อ เหมือน ติ๊ก เจษฎา 55 เลิกแรง หันมาประหยัด เพราะเติม B5 555

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    555+ แล้ว สตาด้าละพี่กาน ชิ้มมมมม อิอิ

3. karnauto

karnauto New Member Member

6
    0
    0
    หลังจากที่บาดเจ็บกับ สตาด้า ก้อหันไปซบอก กะ นิว เรนเจอร์ ขี่ได้ซักพัก (เกือบปี)น้องนิวก้อน้อยใจมิดเข้ากะเสาไฟฟ้า (โชคดีที่มี airbag) รักษาแล้วก้อไม่ดีเหมือนเดิม เลยต้องปันใจให้กะน้อง นา วา ร่า อ่ะ :eek: เหลือแต่ความทรงจำ กับ นางทั้ง สาม

4. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ดู ดี ทุก คัน เลย ครับ

5. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    อาร์ตคับ

D4D เดิมๆคับ

6. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    บอยคับ

ไมตรี๋บ้านๆคับ

7. Tiger Standard

Tiger Standard New Member Member

84
    1
    0
    โป้งคับ
    <<<คันนี้

8. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ นึกว่าใคร พี่ กาน นี่เอง

9. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    ขับเกวียนอยู่อะเอ555+++

10. นนท์ ครับผม VIGO สีบรอนส์ ครับ 3.0

ขออนุญาติเข้าร่วมทีมด้วยนะครับ

---------- Post added at 14:40:56 ---------- Previous post was at 14:40:41 ----------

นนท์ ครับผม VIGO สีบรอนส์ ครับ 3.0

ขออนุญาติเข้าร่วมทีมด้วยนะครับ

11. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0

อย่างพี่เจ เนี่ยนะ ขับเกวียน อิอิ

อยากเหน 4ประตู ขาวอวบจัง
    :D

12. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ขออนุญาตินะครับ
    ผมบาสครับมากับนิสสันเก่าๆ
    <<<<<<ข้างนี้เลยครับ

13. Subaru_imperza

Subaru_imperza New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีคับ ชื่อ ปาร์ค นะคับ

อยู่ กทม แถว เกษตร-นวมินทร์ เลียบทางด่วนรามอินทรา

ขับขันข้างๆอ่าคับ

<<<<<<,<<<<

ตอนนี้กำลังหากล้องอ่าคับ ทำรถมาวิ่งไม่ได้อ่า ปลายไม่มีเลยคับ

สเปกรถ เทอร์โบ TD05 Missu inter 3 นิ้ว เวจเกตแยก

บูสมาแค่ 16 psi เองคับ ไม่รู้เป็นไรคับร้านมันบอกให้เปลี่ยนโบ

ช่วยแนะนำกล่องหน่อยคับ อิอิ

14. dekdoy@strada

dekdoy@strada New Member Member

37
    0
    0
    สวัสดีพี่ๆๆทุกคน...ผมชื่อวุธ
    ขับ สตราด้า 2.5 เดิม....คับ

15. BANK 4 JB

1,560
    20
    0

ไทรทัน 4 ประตู สวยจังเลยครับ

16. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    สวัสดีครับ..ชื่อเล็กครับ..ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ใช้..MTX..ครับผม..ไอ้ดำข้างๆนั้นแหละครับ..

17. phuketracing

phuketracing New Member Member

136
    0
    0
    ชื่อ แฟน ครับ อยู่ภูเก็ตครับ ใช้รถเชฟโรเล็ตโคโรลาโด้สีดำ

18. Sub_zerO

Sub_zerO New Member Member

29
    0
    0
    ตั้ว ครับ อยู่ขอนแก่น

ใช้ Hilux Hero ครับ

19. เดียครับใช่tfrสีบรอนเงิน

20. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    หวัดดีครับ .........

21. ก็แค่ 2L

ก็แค่ 2L New Member Member

33
    1
    0
    วุฒิครับ
    ใช้ mtx คันข้างๆนี่แหละ

22. bboybaboza

bboybaboza New Member Member

1
    0
    0
    <<<< โบ๊ท ครับ L200 เดิมสนิท ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ:teeth:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้