เลี้ยวมาทัก แวะมาดู สาวๆครับ จาก NonBuri Drinking Group ...

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 12 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    หวัดดีครับสาวๆในนี้ แวะมาทักนะครับ สบายกันดีทุกคนนะครับช่วงนี้อากาศร้อน บางทีฝนก็ตก รักษาสุขภาพด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ ขับรถขับลาก็ระวังกันนิดนึง ฝนตกถนนลืน :D:D

เออ ลืมแนะนำตัวคร๊าบบบบบบบบบบ กระผม สมตุ่ยลุยสวน ชื่อกลุ่มผมอาจจะดูขี้เมาทั้งคลับ เห่อๆแต่ก็รักกันครับมีสาวๆท่านไหนสนใจจะไปนั่งเป็น พริตตี้ ให้หน่อยได้ไหมครับ *0* .... ล้อเล่นนะครับ แวะมาทักเพราะกลุ่มผมมาน มีแต่ ผู้ชาย 555 เลยแวะมาดูสาวๆเขาคุยกานครับ ไม่มีไรมาก ว่างๆก็เขาไปทักที่กลุ่มผมได้นะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ เข้าถามหา ผม เลย สมตุ่ยลุยสวน เขารู้จักหมด :D:D:D

สุขภาพร่างกายแข็งแรงทุกคนนะครับ มีเงินมีทองใช้ไม่ขาดมือเน่อะ ส่าธุ :D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

1. พี่ตุ่ย มาหูดำอะไรแถวนี้อ่ะ 5 5 5 +

2. แมร่งมาไงวะ แล้วเองมาทำไร

3. ตามเข้ามาดูนี่แหละ อิอิ

4. เพราะมิงไม่มีใครมาตอบเลย - -"

5. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊า...แวะมาทักกันบ่อยๆ ช่วงนี้สาวๆหายกันไปหมด

6. ได้เลยค๊าบ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง อิอิ

7. cortney_lov3

cortney_lov3 New Member Lady Member

68
    21
    0
    สงสัยสาวๆจะกลัวฝน.............

8. ^o^ DeviLLL Girl ^o^

^o^ DeviLLL Girl ^o^ New Member Member

41
    15
    0
    ช่วงนี้ถ้าฝนมะตก แดดก็จะแรง สาวๆเลยพักร้อนอ่ะค่ะ
    หลบแดด หลบฝน

รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ทุกๆคน

9. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    แอบมาด้วยคน อิอิ

10. แอบมาดูอีก คริคริ

11. jubjub

jubjub New Member Member

29
    0
    0
    แอบมาเหมือนกาน อิอิ

jubjub :D

12. งุงุงิงิ ไม่แอบแระ ตั้งใจมาเลยยย

13. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    ^^"

14. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ตื่นเช้านะเนี่ย หรือเพิ่งกลับ :D:D:D

15. 555+ มีสาวๆเข้ามาด้วยแล้ว 555 หวัดดีสาวๆ หายไปนานเลยผม ซำบายดี บ่ ...... มีอยู่มีกินเน่อแต่อย่ากินมากเด๋ว อวบ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆ *0*

16. พี่ตุ่ยช่วงนี้อาการหนักนะเนี่ย ย ย

17. หรอออออออออออออออออ - -"

18. พี่ตุ่ย กะ โอ๊ต มาทำไรที่นี้ฟ่ะ ห่ะ

19. jubjub

jubjub New Member Member

29
    0
    0
    น๊านจิ มาทามไรกันเนี๊ยะ

:D:D:D:D

jubjub ^_*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้