3s..ใน..vios..เป็นไปได้มั้ยครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย smc1010, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. smc1010

smc1010 New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบว่ามันจะวางได้มั้ยครับ

แล้วใช้งานจะจุกจิกหรือป่าว...

หรือท่านใดเคยแล้วมีประสบการณ์รบกวนตอบทีครับ

2. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    เมื่อสักสองปีก่อน มีคนวาง 3sbeam vvti red top แต่รู้สึกจะมีปัญหาเรื่อง เพลา นะครับ
    รถไซด์เล็ก น่าจะลอง 2zz 180hp 1.8L (celica gen 7) น่าจะสดกว่า 3s มันค่อนข้างหนัก

3. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    วางมานี่ถึงกับตะลึงเลยละครับ

4. NighTShoT

NighTShoT New Member Member

1
    0
    0
    อัพ

มีครับเคยเห็นว่างในวีออสตัวเก่าครับแรงมากๆๆผมว่าตัวรถมันเบาไปอะครับ
    เห็นเอามาวิ่งแถวเส้นแจ้งวัฒนะอะครับ

5. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    น่าจะหน้าทิ่มด้วยนะ ผมว่า 3s มันหนัก

6. weerapong sansiri

weerapong sansiri New Member Member

3
    0
    0
    ใช่ครับเคยมีคนวาง เป็นรุ่นน้องผมเองวีออสสีดำ วางบีมฟาแดง ขายรถไปนานแล้ว ต้องพกเพลาขับใว้ท้ายรถตลอด 2ZZ อย่างที่ว่ามาดีกว่าคับ สู้ๆเอาใจช่วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้