คอพวงมาลัย TRD ของ Gen 6

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Mr.P, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.P

Mr.P New Member Member

10
    0
    0
    สวัสดีครับ ขอคำแนะนำเรื่อง คอพวงมาลัย TRD ของ Gen 6 หน่อยครับ

คือเวลาเข้า-ออกรถแล้วลำบากมาก เลยอยากใส่คอพวงมาลัยแบบถอดเข้าออกได้ง่ายๆอะครับ มีใครใช่อยู่หรือมีข้อมูลมั้งมั้ยครับ? :confused:

PS พวงมาลัยแบบในรูปครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤษภาคม 2009
  2. Mr.P

10
    0
    0
    อีกนิดครับ หาคอแบบที่ Airbag ยังทำงานนะครับ

ขอบคุณครับ

3. Mr.P

10
    0
    0
    มีใครรู้มั้ยครับ? :|

4. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ถ้าใช้พวงมาลัยตัวนี้ มันไม่สามารถใส่คอพวงมาลัยแบบถอดได้ครับ

ต้องเปลี่ยนพวงมาลัยอ่ะครับ ถึงจะทำแบบถอดได้ !

จะดีเหรอครับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้