มาเช็คชื่อกานหน่อย เห็นเงียบๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    เขาซุ่มทำอะไรกันนะ
    เขาช่างเหลือจริงๆ
    555+

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ไปไหนหมดหว่า

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    สวัสดีคร้าบบบบ ผมว่านะเครื่องผมความเร็วเน็ตก็เพิ่มขึ้น ความเร็วของเครื่องเท่าเดิม แต่ทำไมเวลาเข้าบอร์ดช้าเป็นบร้าเลยอ่าค้าบบบบ เหอๆๆๆ สวัสดีพี่น้องสมาชิดทุกท่านคร้าบบบบ

4. gaszohol

643
    4
    0
    ผมว่าไวกว่าเดิมนะจ๊อบ สงสัยในเครื่องจ๊อบมีแต่หนังโป้ล่ะสิ มันเลยทำให้ช้าน่ะ
    ลบทิ้งบ้างก็ได้นะ หรือไม่ก็ เอาลงแผ่นไว้ให้ผม 555+

5. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ขอด้วยครับ 1 แผ่น

6. gaszohol

643
    4
    0
    พี่คิม พี่นั่นละต้องเอามาให้ผมด้วย
    แหม๋ มาขอกะเค้าด้วย 555+
    มันน่าไหมล่ะ

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ทั้งคู่เลยนะ เอามาแลกเว้ย งดแจก เหอๆๆ

8. gaszohol

643
    4
    0
    :eek:ผมไม่มีนะครับ ผมต้องอาศัยขอเค้าดูคับคุณ
    :p ยังงัยกรุณาผมด้วยนะคับ ฮ่าฮ่า

9. gaszohol

643
    4
    0
    สักวันคงได้ไปมี้ตติงกะเค้าบ้างอะไรบ้าง
    เวลาอยากไปไม่ได้ไป
    เวลาไม่อยากไปกลับได้ไป
    555+

แวะมาทักทายกันคับ
    ดูแลสุขภาพด้วย
    ร้อนๆแบบนี้ เดี๋ยวจะบ้ากันไปใหญ่
    555+

10. gaszohol

643
    4
    0
    ไม่มีใครเข้ามาเช็คชื่อกันเลยเนอะ
    ยังงัยสงกรานต์นี้ ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้านะคับ
    เดินทางไปไหนก็ปลอดภัย

11. soda_za

518
    5
    0
    เงียบเจงๆ

12. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    สวัสดีคร้าบบบบ ตัวผมเองตอนนี้ log in ณ จังหวัดอุบล มาทำงานน่ะครับ ขอให้ทุกคนที่เดินทางหรือทำงานเดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ

13. gaszohol

643
    4
    0
    กัมๆๆๆ
    จ๊อบไม่อยู่นครปฐมละหรอเนี่ย
    โซ่พึ่งกลับจากชัยภูมิ พาแม่ไปธุระเรื่องที่ดินมา
    เครื่องจอดเมื่อ เที่ยงคืนนี้เอง 555+
    ก่อนนอนเลยแวะมาดูเว็บ
    จะโทรหาก็ยังไม่ได้โทรเลย เห้อ....

14. gaszohol

643
    4
    0
    ขอให้พี่น้องทุกคนปลอดภัย....จากทุกเรื่อง สาธุ

15. lipsosamport

lipsosamport New Member Member

0
    1
    0
    มาเช็กชื่อครับ

16. soda_za

518
    5
    0
    สบายดีไม๊พี่น้อง

17. gaszohol

643
    4
    0
    คนสบายดีครับครับท่านพี่ *0*
    แต่รถผมไม่สบาย ต้องผ่าตัดครั้งใหญ่ - -*
    ป่านนี้ยังไม่ได้เย็บแผลเลย 555+

18. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ยังสบายดีอยู่ครับพี่น้อง แอบไปดูพี่น้องโซนบางแค เห็นว่าเขาซุ่มกันสุดๆ สถานการบ้านเมืองเข้าสู่ปรกติมะไร่ ไปสนามกันแน่ๆ อิอิ

19. soda_za

518
    5
    0
    เงียบกันจริงๆเลยวุ๊ย...

20. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    แวะมาเช็คชื่อครับ

21. gaszohol

643
    4
    0
    รถผมออกจากโรงหมอแล้วววววว
    แต่ต้องเข้าไปเช็คร่างกายกะหมอบ่อยๆ
    ยังห่างหมอมากไม่ได้ อิอิ
    หมอบอกห้ามขับเกิน90จนกว่าจะครบกำหนด - -*
    มันอึดอัดนะครับ 555+
    แต่รู้สึกได้คับ ว่าติดเท้ากว่าเดิม *0*
    แต่ก็อย่างว่าละคับ NA - - อยากมีหอยจัง ฮ่าฮ่า
    ช่วงนี้ฝนตกบ่อยมากๆคับ พี่น้อง ต้องระวังนะคับ
    ทั้งรถและคน ดูแลกันให้ดีคับ

22. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ช่วงนี้ .. ไม่ค่อยสบายครับ ปวดหัวอยู่บ่อยๆ !!

แงๆ ..

23. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    รถไกล้เสร็จละครับ เหลืออีกนิดหน่อย วันพฎหัสนี้น่ะจะได้ออกมาวิ่งเล่นแล้ววววววว เหอๆๆ

24. gaszohol

643
    4
    0
    ทาเคชิสู้เค้า ๆ ๆ ๆ 555+

25. soda_za

518
    5
    0
    วันจันทร์แล้วจ้า...

26. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    คิดถึงเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกทุกคนครับ ไกล้คลอดละครับ รถเก่าซ่อมใหม่ เหอๆๆ

27. gaszohol

643
    4
    0
    ฝนตกเย็นสบาย... กลางวันร้อน แต่แอร์เสีย 555+

28. gaszohol

643
    4
    0
    แอร์ยังไม่เย็น เพระไม่มีตัง ซ่อม 555+

29. soda_za

518
    5
    0
    ปายหนายหมดหว่า

30. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    แอร์พังครับ ฝนก็ตก ประสบการชั้นยอดด้วยการ ถอดเสื้อออกมาเช็ดระจกไปขับไป 55555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้