มาเช็คชื่อกานหน่อย เห็นเงียบๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. title 505

title 505 New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมเติ้ลครับผม ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่ เข้ามาทีก็มีปัญหามารบกวนทุกๆท่านอ่ะครับ ตามนี้แล้วกันครับ อาจจะมาผิดกระทู้ไปหน่อย ยังไงก็ต้องขอโทษด้วยน่ะครับ อยากจะปรึกษาเรื่องเฟืองท้าย 505อ่ะครับ ผมล่ะมีปัญหาหนักหัวจริงๆเลยครับ ลูกยางที่เป็นตัวหิ้วเฟืองท้ายอ่ะคครับมันขาดบ่อยมากเลยอ่ะ นี่รถผมแค่เครื่อง1จีเอฟอีเองน่ะครับ เห็นของท่านแล้วๆ เป็นพวก 1เจ 2เจ เอสอานี่ ไม่มีปัญหาอย่างผมบ้างเหรอครับ หรือว่ามีวิธีทำให้มันจบๆยังไงบ้างอ่ะครับ แนะนำหน่อยน่ะครับ เอาแบบง่ายๆหน่อยน่ะครับ ผมไม่ค่อยประสาเรื่องรถเท่าไหร่อ่ะครับ อ่อรบกวนตอบทางอีเมล์ก็ด้ายน่ะครับ [email protected] อะนนัเลยครับ ผมชื่อเติ้ลน่ะครับ รบกวนด้วยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับผม

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ผมสบายดีครับ......
    หลังจากวางเครื่องเสร็จแล้ว จากที่ได้รื้อเครื่องลงมาเปลี่ยนใส้ในใหม่เนื่องจากของเก่ามันเน่าใน 5555+
    ได้เดินทางไปบ้านยายมาอีกแล้วคับ หลังจาก รันอินได้ 1เดือน ยังไม่เต็มเดือนเลย - -*
    ก็ซัดไปทางไกลเลยคับ ขับสนุกมากๆๆๆๆ ช้อบชอบ อิอิ
    แต่เสียดาย แอร์ ไม่มี 555+

ปล.คุน เติ้ล ครับลองโทรคุยกับพี่ๆเขาหรือยังคับ น่าจะได้ความมากกว่านะคับงานนี้ อิอิ

3. gaszohol

643
    4
    0
    แบบว่าเงินมีน้อย ใช้สอยอย่างประหยัดครับช่วงนี้ - -*
    ฝนตกเกือบทุกวัน อากาศดีมากๆ
    นอนอยู่บ้านนี่ละ สบายใจครับ ฮ่าฮ่า

4. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    สวัสดีครับ ..

5. gaszohol

643
    4
    0
    ไม่ค่อยทักเลยน๊าค้าบ อุตส่าทักไป อิอิ

6. lloonll

lloonll New Member Member

44
    0
    0
    กลับมาใช่เปอร์โยอีกครั้งคับ..หลังจากไปลองเล่นเรโทมา(อยู่ไม่ได้ของไม่ครบเพื่อนไม่คบ)555+

..คลาวนี้ใช่เล็กก่าเดิมหน่อย....305คับ....เบิร์ดคับมีคนจำได้หรือป่าวเอย......(อดีต 505 sr ขาวกระโปรงดำ ย่านบางบัวทอง)

7. gaszohol

643
    4
    0
    สวัสดีครับโซ่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผ่านไปทางบางบัวทองบ่อยๆครับ บ้านป้าอยู่ปทุม ผมอยู่นครปฐมคับ.....

8. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ฝยตกบ่อยขับรถระวังกันหน่อยน๊ะครับ

9. gaszohol

643
    4
    0
    ช่วงนี้กำลังวิจัยฝุ่นไปวันๆครับ
    บ้างก็ออกหาปลาตามแนวชายฝั่งทะเลชะอำ

10. gaszohol

643
    4
    0
    มาครับ......อิอิ
    รายงานตัวแบบเงียบๆ บุ๋ง บุ๋ง

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ยังอยู่ กาน อะป่าว

12. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    สวัสดีคร้าบบบบบทุกๆคน

13. gaszohol

643
    4
    0
    แหม๋ คิดว่าหายไปกับน้ำ............555+

14. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    พี่ จ๊อบ มัว แต่ คั่ว พริตติ้ จน ไม่ ค่อย ว่าง ...........................อิอิ

15. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไอ้บร้า ชั้นชื่อเสียหมด เหอๆๆ

16. gaszohol

643
    4
    0
    เอาหน่าจ๊อบ ไหนๆ ก็ไหนๆละ 555+

17. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ไหนล่ะฟระแก

18. ohmmemy

1,077
    4
    38
    อาบ น้ำ กัน........ อิอิ

19. gaszohol

643
    4
    0
    มาครับ............555+

20. gaszohol

643
    4
    0
    สบายดีคับ 555+

21. gaszohol

643
    4
    0
    ลอยกระทงสนุกดีครับ....

22. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    คิดถึง 505 อ่ะคับ แต่ 3 คันดูแลไม่ไหว ตอนนี้อยากรู้ว่ามันอยู่กับเจ้าของใหม่เปนไงมั่ง ถ้าเข้ามาอ่านโพสต์รูปให้ดูมั่งนะครับ

23. gaszohol

643
    4
    0
    สู้ๆค้าบ อิอิ
    ผมคันเดียวก็แย่แล้วคับ 555+

24. gaszohol

643
    4
    0
    มาครับ .............. *0*
    อยู่ในใจเสมอ

25. gaszohol

643
    4
    0
    คิดถึงทุกๆคนนะจ๊ะ งานหน้าต้องได้พบกัน
    สวัสดีปีใหม่นะคับพี่น้อง Peugeot ทุกท่าน

26. gaszohol

643
    4
    0
    ลืมกันหรือยังค้าบบบบบ
    ไม่มีใครมาเช็คชื่อเลยค้าบ - -*
    ท่าทางจะงานยุ่งกันถ้วนหน้า

ตรุษจีนนี้ขอให้รวยๆนะค้าบ คริๆ

27. gaszohol

643
    4
    0
    เว็บบอร์ดไวขึ้นมากๆแล้วนะค้าบ พี่น้องเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคร้าบ
    คิดถึงทุกคนเลยค้าบ ไม่รู้ว่าจะได้เจอกันเมื่อไหร่ วันไหน - -*
    ไม่มีรูปถ่ายใหม่ๆ เลยคับช่วงนี้ ฮ่าฮ่า
    ดูแลสุขภาพกันด้วยนะค้าบ

28. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    คลับเราเงียบจังไปไหนกานหมด

29. gaszohol

643
    4
    0
    สงสัยงานจะเยอะน่ะคับพี่โซดา แล้วพี่ละคับสบายดีนะคับ :)
    อากาศร้อนมากๆ บางวันก็เย็นๆ เฮ้อ เดี๋ยวจะเป็นใข้กันพอดี 555+ :D
    ดูแลสุขภาพกันด้วยค้าบพี่น้องชาว Peugeot Club :p

30. gaszohol

643
    4
    0
    เงียบกันมากๆเลยอ่าคับ ผมรู้สึกว่ามันห่างเหินทุกทีเลยค้าบ
    ไม่มีพี่น้องเข้ามาคุยกันบ้างเลยค้าบ เฮ้อ - -*
    ก็จะเข้าใจค้าบ ว่าไม่ว่างกัน
    หรือคงจะเบื่อๆแล้ว
    ผมก็ไม่รู้เลยค้าบ
    555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้