มีของอยากให้ อยากรับมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ดูเล็ก, 3 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    วันนี้ ลองดูแล้ว ใส่ไอ้โม่ง ออกไปตลาด คนมองกันใหญ่ แถมตำรวจเดินมาขอดูบัตรประชาชน
    แล้วขอให้ช่วยถอดโม่งด้วย ให้เหตผล ไปว่า กลัวติดไข้หวัดทันสมัย ตำรวจได้แต่ ยิ้ม แล้วปล่อยตูไป
    ซื้อ ปาท่องโก๋ ..ไม่เอาดีฝ่า ไม่ยากเป็น เทพบุตรหลุดโลก แบบดารา เมืองนอก คาราดีน
    แหม แนะนำแต่ละอย่าง นาย ดูเล็ก
    เมื่อวาน ฝนตก เลยไปไม่ถึง สนาม เลี้ยวกลับไป รัชดา หาเสื้อฝน แล้วเลี้ยวเข้า วัดโพ ลองเสื้อฝนดีฝ่า
    เลยไม่ได้เจอ นายช้ำรักเลย

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ลุงกำนันนี่ ทำมะทำโม จัง เข้าวัดเข้าวา ใจบุญ
    ถึงว่าสิ เป็นคน มีสติ รอบคอบ ช่วงนี้ฝนตกบ่อย
    ต้องพก เสื้อ ยางกันฝน ยังไง ดูแลสุขภาพให้ดีด้วยนะคับ.....อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2009
  3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อาจารย์ ดูเล็ก ผมอยากให้ กลับมา กทม. อย่างเร็วเลย พอดีมีรุ่นน้อง
    เค้าอยากลอง ของ กะ ระดับ อาจารย์ ดูเล็กเท่านั้น.....เค้าบอกอยากเจอ
    มาก ผมเอาภาพน้องคนนี้มาฝาก รีบกลับมานะ ........;)

4. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พอจะสู่ไหวมะจารย์ดูเล็ก....อิอิ

5. กีฬาทางนิ้วบอกตรงๆไม่ประสบฟามสำราญมาแต่นานแล้ว
    แต่กีฬาทางเอว ใช้เอวจับอาการ ส่งอาการ น่าหามาลองมากพี่แจ๋วชัวร์
    ไอ้ที่จะลองกันนี่ เวลาเลี้ยวใช้ โป้ง ชี้ กลาง ปะคับ ลองทำนิ้วดูหมุนๆ ทำไมดูเสียวๆ
    แต่อย่าบอกนะว่าต้องใช้ 2 โป้งก็ยังดี ขี่แล้วเสียวหน้าอก น่าจะเพราะใช้ความแรงในการบังคับสูง
    เสียวพอกันไม่ว่าจะขี่เเบบไหนก็ตาม รับคำท้าครับลุงโป้ง

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ถ้าจารย์แพ้ห้ามกิน หนังไก่ สองปี เลยนะ.....:D:D:D:D

7. กำนัน

63
    1
    0
    นึกว่าใตร ที่แท้ Darf_JPS นี่เอง
    นี่ถ้าจะแข่ง ไม่มีคนเซ็ทรถบอกนะ ที่ Birel เค้ามีช่างฝีมืออยู่
    ดูเล็ก เอาโป้งชี้หมุนๆ บังคับยาก สู่เอาชี้กลาง แหย่ๆอย่างแจ๋ว

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ลุงกำนันนี่ไม่ทำมะดาเลยเน๊อะ ยังไง ถ้าเจอที่สนามต้องขอให้แนะนำแว้ว....;)

9. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ขอบคุณลุงกำนันที่อวยพรเรื่องเที่ยวให้สนุกครับ กลับมาแล้วสมพรปากลุงกำนันจริง
    ขอบคุณพี่ช้ำรักที่มอบแต่สิ่งดีๆให้ :)
    ขอบคุณจาร์ยเจ๋งสำหรับคำแนะนำ+ติดตามผล :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มิถุนายน 2009
  10. กำนัน

63
    1
    0
    โอ๊ย เรียก ลุงทำไม ยังไม่แก่ เลย
    นายดูเล็ก ถึงกรุงเทพพรุ่งนี้ ดีใจ เครื่องจะทันแข่งไหม
    แล้วบอกว่า จะไปเที่ยวต่ออีก อาทิตย์หน้าถึงจะกลับ
    ใครอยากเจอ มาเจอได้ที่สนาม วันพรุ่งนี้
    ดูเล็กพร้อมเจอ ตัวเป็นๆ

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วเจอกัน.......

ส่วนลุงกำนัน ศุกร์นี้มามะคับ.....:D

12. กำนัน

63
    1
    0
    พี่โป้ง ว้อนๆ แบบนี้ ต้องจัดไปเต็มๆ
    ได้ตัวผู้ถูกล่าแล้ว ปีนี้ คงไม่พ้น พี่โป้งแน่
    นักล่าทุกท่านเตรียมจัด.ทุกดอกไป

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เป็นเกียรติอย่างยิ่งที่เหล่า เทพ สนใจ......:D:D:D:D

14. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0

พี่โป้ง งานเข้า
    อีกแล้วพี่
    ขับธรรมด๊าๆๆๆ ยังเห็นพี่แกต้องเอารถกลับมาซ่อม บ้าง เปลี่ยน รถ
    อยู่เป็นประจำ... พังประจำว่างั้นเหอะ

นี่ลุงกำนัน ... จัดให้เป็น พี่โป้ง .. ล่อเป้า อีก

งานเข้าอีกแล้วครับพี่

โชคดี ครับ พี่ โป้ง

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ชีวิต ต้อง สู้ ครับ อาแพท......อิอิ :D:D:D:D:D

16. จัดให้รุ่นเยาว์กันไปแล้ว ไม่ทราบว่ารุ่นวัยพรากผู้เยาว์จะยังสนใจกันอยู่มั้ย
    อยากจัดให้เสาร์ อาทิตย์ที่จะถึงนี้
    ช่วยหนูเช็คกันหน่อยนะมีใครสนบ้าง

17. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    แม่งเสาร์เช้ามีสัมมนา (แต่หลังจากเที่ยงว่างโลดคร้าบบ) แต่ว่าอยากมาอบกับจาร์ยมากกว่า เอาไงดีว่ะเนี่ย...

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โดดสัมนาเลย....:D:D:D:D

19. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    ดูจาร์ยเจ๋งก่อนดีก่า...ว่าจะเลื่อนป่าว อิอิ

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    นั่นสิ...:)

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เอาเป็นว่า อาจารย์กลับมาจากแอ่วเหนือมะไหร่ แล้วเจอกัน....อิอิ

22. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    ถึงคนกันเองหลายๆๆๆๆคน
    ผมอยากขับกับพวกคุณจริงนะ
    คุณก็เป็นคนที่ทำให้ผมมีความรู้
    ต้องขับให้สนุกครับ หาให้เจอ
    ขับให้มีความสุข เพราะ ยังไงความสุขของแต่ละคนก็ไม่เท่ากัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้