+++กาทู้นี้เอาไว้เช็คชื่อสำหรับชาวSUPERTRUCK--THAILANDหรือคนชอบควันดำนะคร้าบ+++

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย +โอ้RACING+, 5 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ผมก็ดำครับ

2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    หวัดดีครับ

3. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    หวาดดีคับผม ดำๆๆๆ

4. dekdoy@strada

dekdoy@strada New Member Member

37
    0
    0
    หวัดดีทุกๆๆคนคับ
    โตอีกหน่อยต้องดำแน่ๆๆๆ

5. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    ทักทาย ครับ

6. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    หวัดดีครับ

เงียบเลยเวปนี้

7. Sub_zerO

Sub_zerO New Member Member

29
    0
    0
    แอบมาชมเพราะชอบของดำ ๆ เหมือนกันครับ

8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เข้าไปพูดคุยได้ทางเว็บหลักได้นะคะ ในนี้ไม่ค่อยมีคนมาตอบซักเท่าไหร่^^

www.supertruck-thailad.com คะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:46:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:46:15 ----------

เข้าไปพูดคุยได้ทางเว็บหลักได้นะคะ ในนี้ไม่ค่อยมีคนมาตอบซักเท่าไหร่^^

www.supertruck-thailad.com คะ

มันเงียบมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้