นอกรอบ กันหน่อย เสาร์ที่ 13 นี้

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    เรียนเชิย พี่น้อง ที่ร้านป๋า Slot ในวันเสาร์นี้นะครับ ด้วยมีเรื่องพูดคุย 2 เรื่องคือ

1. สรุปการเดินทางไปงานมงคลสมรส น้องแบงค์ที่ ขอนแก่น ( กี่คน )
    2. เชิญ เจ้าภาพ ทั้ง 2 งาน คือ งานป๋า และ งานแบงค์ เอาการ์ดเชิญมาให้ กรูและเพื่อนๆที่ตกค้างในวันนั้นด้วยนะครับ เพ่ น้อง

ซึ่งผมนัดกันแบงค์และเอ ไว้แล้ว ใครว่างๆก็เชิญนะครับ เวลา ประมาณ 1 ทุ่มนิดๆ เพราะ ช่วงเช้า บ่าย ผมมีงาน ทดสอบการขับขี่รถที่ สนามแดนเนรมิตร เก่าอะ กับ โครงการ ไดว์วิ่ง สกิล ฟอร์ ไลฟ์ :D

2. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ว้าว..มีข่าวดีติดต่อกันเลย2งานเสาร์นี้ลงกรุงเทพพอดีเลย

3. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    จัดมานะครับเพราะไล่แจกคงไม่ไหวแน่นอนยังไงรบกวนด้วยครับ

4. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ได้ครับ ว่าที่เจ้าบ่าว

ว่าแต่....พร้อมแล้วจริงๆนะน้อง คริคริ เอิกๆๆๆ เจอกันคร๊าบ.....

5. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    เจอกันคร้าบบบ

แต่ที่จอดรถม่ายมีนะ หาที่จอดข้างนอนเลย

เพราะมีนมีงานวัดวะ อิอิ

6. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิอิ ไปกานเยอะเยอะนะครับ ช่วงนี้แต่งกานเยอะจิงจิง

7. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    เดี๋ยวปิดร้านรอเลย อิอิ

8. Maxoutda

1,111
    1
    0
    งานวัดอะไรหว่า.... เดี๋ยวจอดข้างนอกแล้วกัน

9. AEparam2

AEparam2 New Member Member

16
    0
    0
    กำติดงานแต่งเพื่อนอีกคน..ไม่แน่งานที่ขอนแก่นน้องแบงค์อาจมีสิทธิ์ไป..ยังไงก็ขอให้มีความสุขทั้งสองคู่นะคับ

10. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    เอ่อพี่หยง คือ หำแบงค์มันแต่งไปแล้วอะพี่ เสาร์13 นี่ 13 มิถุนายนนะ

11. feiae_111

feiae_111 New Member VIP

54
    1
    0
    เหอะๆ แวะมาเยี่ยมคับ ปีนี้คนแต่งงานกันเยอะจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้