เพิ่งซื้อ Auto Mobil เล่ม 152 มาครับ (เพิ่มรูปหน้าที่ถามถึงกันเยอะครับ)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tp, 9 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    เห็นรูปสาวแหละต้องจัด...

2. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    อืม...ถ้าไม่ลงรูปเพิ่มคงแกล้งทำเฉยๆไปแล้วครับ...พอลงรูปเพิ่ม..อ้าว..เล่มไหนหว่า...ให้ไวซะแล้วววว....:p

3. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    จะจัดซื้อเพราะรูปสาวเนี่ยแหละ

4. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    ไปซื้อดีกว่า

5. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ต้องไปหามาอ่านซะเเล้ว

6. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    อุดหนุนมาและ

7. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ถ้าจำไม่ผิด เป็นเครือเดียวกัน 2 เล่มนี้ สงสัยจะลงรูปเหมือนกัน
    แหง๋ ๆ ระหว่าง ออโต้โมบิล กับ ซาวด์ โมบิล

ขอบคุณครับ ชัดมาก ๆ เลย

8. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    จัดมาแล้วตั่งแต่ออกวันแรกเลยทีเดียว J's นี่สวย จริง ๆ

9. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ยังไม่มีเลยอ่ะ

10. แอบไปดูร้านหนังสือซะหน่อย

11. Creta

Creta New Member Member

57
    0
    0
    ต้องหามาเป็นของตัวเองบ้างแล้ว

12. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ไปจัดมาหละครับ เล่มนี้ น่าสะสมมากครับ ได้เห็นของแพง
    เกือบ ล้านบาท

ว่ากันถึง รถคุณเต้ ตกแต่ง ภายนอก ภายใน และเครื่องยนต์
    ได้ลงตัว สวยงาม เหมาะสม แก่การใช้งานประจำวัน และ แข่งขัน
    ลงตัว มาก ๆ เลยครับ

ส่วน ซีวิค สีขาว ก็ลงทุน สูงมาก กับ เกียร์ ออโต้(โม) บวก
    ซุปเปอร์ชาจ โอ้โห้..... แสดงว่า "รักรถมาก" กับงบขนาดนี้

อีกคับ ซิตี้ ไม่เบาเลยคับ ....โมเต็มที่เหมือนกัน เกียร์DOG BOX
    BY พี่โก้ อึม หือเหยียบ คลัชตอนออกตัวอย่างเดียว ต่อไปไม่ต้องเหยียบ
    ให้เสียเวลา

เห็นแล้ว .............นึกถึง ถ้าวาง ตระกูล K20A ฝาแดงกันได้เลยอะ
    รายละเอียดต้อง ไปหาอ่านกันเองเพิ่มเติมครับ

13. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    รถคุณเต้สวยงามมากครับ

ขอถามเรื่องที่ล็อกฝากระโปรงหน้าหน่อยครับ

หาซื้อได้จากที่ไหนเหรอครับ อยากหามาใส่บ้าง

ขอบคุณครับ

14. ลองติดต่อ MACTEC ดูก็แล้วกันครับ เมื่อก่อนเค้าเอาเข้ามาขายอยู่ชุดละ 3500 - 3800 มั๊งครับ

15. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ขอบคุณมากครับ

ราคาแรงมากจริงๆ เกือบครึ่งนึงฝากระโปรงเลย :eek:

16. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ยังไม่เคยเห็นรถเต้คันนี้เลย มีทติ้งที่พีระ ก็ไม่ได้ไป
    เรื่องความแรงคงไม่ต้องพูดถึง...ไม่เคยยอมใครอยู่แล้ว อิอิ
    ...

17. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    เดี๋ยวจะไปหามาดูบ้างงงงง คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้